ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตนะครับ นำลายจารหลังของหลวงปู่คำบุ/และเสือ/หนุมานสี่กรพระอาจาร์ญา มาให้ชมคับ  (อ่าน 2705 ครั้ง)

ออฟไลน์ GONGKUB

• จตุตถะ
    • อีเมล
ช่วงวันที่ 3 ผมได้ไป ต่างจังหวัดครับ เลยแวะไปวัดหลวงปู่คำบุซะหน่อยครับ

ส่วน เสือและหนุมาน นี่ สดๆ วันนี้เลยคับ พ่อ/แม่แฟน ได้ความเมตตาจากพระอาจารย์ญาครับผม

ออฟไลน์ ตามพรลิงค์

• สัตตมะ
  • **
  • ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด
    • MSN Messenger - minivet27@hotmail.com
    • อีเมล
เข้มขลังครับ  อยากได้หนุมานของพระอาจารย์ญาครับ
รอยจารของหลวงปู่คำบุ พี่ขอแบบครอบจักรวาลหรือป่าวครับ  พอดีเคยจารกับหลวงปู่เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ GONGKUB

• จตุตถะ
    • อีเมล
เข้มขลังครับ  อยากได้หนุมานของพระอาจารย์ญาครับ
รอยจารของหลวงปู่คำบุ พี่ขอแบบครอบจักรวาลหรือป่าวครับ  พอดีเคยจารกับหลวงปู่เหมือนกันครับ

น่าจะใช่นะครับ พอดีพึ่งเคยไปจารครั้งแรกอ่าครับผม