ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเรื่องวิธีแก้เคล็ดค่ะ ขอความกรุณาหน่อยนะคะ  (อ่าน 1462 ครั้ง)

ออฟไลน์ jajang

• ทุติยะ
  • **
สวัสดีค่ะ..

หนูมีเรื่องรบกวนสอบถามค่ะ

หนูเกิดวันที่ 29 มิถุนายน 2531 ตรงกับวันอังคาร ตอนเวลา ตี 2.34 ค่ะ

หนูกำลังจะซื้อรถค่ะ เป็นรถคันแรกของหนูเลย หนูไปจองสีขาวไว้

แต่พอหนูกลับมาเปิดดูเรื่องสีที่โฉลก กลับพบว่าเป็นสีกาลกิณี

หนูต้องทำยังไงคะ..ต้องแก้เคล็ดหรือเปล่า

รบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ถ้าไม่สบายใจเป็นกังวล ให้ลองติดต่อบริษัทที่เราไปจองรถ ว่าของเปลี่ยนสีรถเป็นสีอื่นได้หรือไม่  :002:

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ jajang

• ทุติยะ
  • **
แจ้งเปลี่ยนได้ค่ะ..แต่หนูต้องไปอยู่ลำดับคิวหลังสุดอีก แค่ตอนนี้ คิวของหนูก็จะได้ตอนเดือนมิถุนา แน่ะค่ะ..ที่ำสำคัญหนูอยากได้สีขาวอ่ะคะ :070:

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ถ้าเพื่อความสบายใจก็เอาสติกเกอร์ข้อความต่างไปติดเป็นความเชื่อแล้วกันครับ ส่วนตัวผม ว่าเรามีสติไม่ประมาท จะดีที่สุด เขาว่ามา วันอังคาร สีขาวเป็นกาลกิณี แต่เราก็เรียนหนังสือ ใส่เสื้อขาวมาตั้งแต่เด็กๆไม่ใช่เหรอครับ ...  :027:

ออฟไลน์ derbyrock

• คณะกรรมการ
  • สติมา ปัญญาเกิด........ปัญหามา ปํญญามี.......
    • MSN Messenger - derbyrock@hotmail.com
    • อีเมล
ถ้าเชื่อก็ไปเปลี่ยนสีรถที่ถูกโฉลก แต่ถ้ายังชอบสีที่ตัวเองจองก็ลืมเรื่องสีรถที่ถูกโฉลกไปเลยครับ

ความสุขที่แท้จริงรอคอยคุณอยู่.......เพียงแค่คุณนั่งลงแล้วหลับตา

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ผมเกิดวันอังคารเหมือนกันครับ แล้วรถที่บ้านใช้อยู่ก็มีทั้งคันที่สีขาวและคันที่สีดำ ขับสองทั้งสีนี้มาสามปีแล้วครับ ส่วนตัวไม่ยึดติดเรื่องดวงกับสีรถ
แต่ที่จำขึ้นใจเลยคือไม่ประมาท อย่าเอาเรื่องนี้มาเป็นทุกข์เลย  :050:
ปล.หาสติ๊กเกอร์หลวงพ่อเปิ่นมาติดกระจกหน้ารถนะครับ ผมติดทุกคันที่ใช้เลย  :016:

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
เปลี่ยนได้จ้า  คนขายเขาอยากได้เงินเราอยู่แล้ว คงจะบริการเราเต็มที่แหละ