ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์ตะกร้อ  (อ่าน 8698 ครั้ง)

ออฟไลน์ sukan

• ตติยะ
ยันต์ตะกร้อ
« เมื่อ: 01 ส.ค. 2550, 08:52:55 »
 :001: ขอถามยันต์ตะกร้อและยันต์เกราะเพชรมีอิทธคุณทางด้านใหนครับ

ชอบยึดอำนาจ ต้องเป็นแบบนี้

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: ยันต์ตะกร้อ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 ส.ค. 2550, 10:06:04 »
ยันต์ตะกร้อ + เกราะเพชร นั้น มีพุทธคุณด้าน คงกะพัน  มหาอุต ครับ

ออฟไลน์ ละอ่อนลำปาง

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 ส.ค. 2550, 07:35:56 »
ท่านใดที่สักยันต์ตะกร้อบ้างคับ ช่วยโพร์สมาให้ดูหน่อยคับอยากเห็นจริง ๆ คับช่วยหน่อย ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ นาย วัชรพล น้ำใจดี(###เปียกปูน###)

• อัฏฐมะ
  • ***มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีสุระนารี***
    • MSN Messenger - w_nai2525@hotmail.com
    • http://www.sut.ac.th/sutweb/index.html
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 ส.ค. 2550, 02:39:20 »
 :049:..............นี้มัน ยันต์ พิรอด แขนนี้คราบ.............
*** คิดดี ทำดี พูดดี สิ่งดีๆ ต่างๆ ก็จะทำให้เราได้ดี***
     คนเราจะดีได้...ต้องทำที่ชั่วให้ดีก่อน
     ที่ดีอยู่แล้ว อย่าไปทำราย...

ออฟไลน์ ๛*[•OattO•]*๛

• ปัญจมะ
  • นะมะพะทะ นะโมพุทธายะ .....
    • MSN Messenger - Pm@Pm.com
    • AOL Instant Messenger - -
    • Yahoo Instant Messenger - -
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 ส.ค. 2550, 07:16:06 »
ยันต์ตะกร้อ เท่าที่รู้มานะครับ หลวงพ่อสุดท่านเป็นคนผูกยันต์นี้ขึ้นมา ส่วนพุทธคุณนั้น คือ คงกระพัน แคล้วคลาด ฯลฯ
ขอบคุณครับ