ผู้เขียน หัวข้อ: ไฉ่ซิงเอี้ย เทพเจ้าแห่งโชคลาภ  (อ่าน 1430 ครั้ง)

ออฟไลน์ ๗๗๗

• สัตตมะ
  • **
รบกวนพี่ๆเพื่อนๆผู้รู้แนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :054: :054: :054:

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
ตอบ: ไฉ่ซิงเอี้ย เทพเจ้าแห่งโชคลาภ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ม.ค. 2555, 05:46:00 »
รบกวนพี่ๆเพื่อนๆผู้รู้แนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ :054: :054: :054:

สวยงามมากครับ  แต่ผมบูชาท้าวเวสสุวรรณครับ
พุทธคุณคล้ายกันครับผม :016: :015:
อยู่กับพระอยู่กับโจร อยู่กับใจ ว่าจะใฝ่ทางโจรหรือทางพระ

ศัตรูที่ยืนประจันหน้า...ยัง... " อันตรายน้อยกว่า"

" มิตรจอมปลอม " ...ที่ยืนอยู่ข้างกายเรา !!!