ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยอีกแล้วคับ เรื่องสัก รบกวนพี่ๆหน่อยคับ  (อ่าน 1817 ครั้ง)

ออฟไลน์ Legend13

• จตุตถะ
คือผมมีพระหนุมานเชิญธงอยู่แล้วคับพระอาจารย์นันเมตตา แล้วพอไปสักอีกพระอาจารย์ญาท่านเมตตาให้เศียรพระหนุมานมาอีก รวมเป็น2 คับ

คือผมสงสัยว่า ถ้ามีพระหนุมานมากกว่า 1ตน จะเป็นยังไงคับ พุทธคุณแบบไหนคับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
มีหนุมาน2ตนไม่เป็นไรครับ อย่าคิดมากครับ ครูบาอาจารย์ให้มาสุดยอดแล้วครับ  ผิดถูกให้อภัยนะครับ :001:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ball omnoi

• ตติยะ
    • อีเมล
ไม่เป็นไรหรอกครับ ของผมพระอาจารย์ญาเมตตาให้มาตั้งสามต้วน่ะครับ
เป็นหนุมานหนึ่ง และห้วหนุมานอีกสอง ถ้าไม่ดีพระอาจารย์ท่านคงไม่ให้มาหรอกครับ
ผิดถูกขออภัยครับ

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ไม่เป็นไรครับ
ผมว่า ดี ซะอีก จะได้มีฤทธิ์เยอะๆ  :095: :095: :095:
บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
คือผมมีพระหนุมานเชิญธงอยู่แล้วคับพระอาจารย์นันเมตตา แล้วพอไปสักอีกพระอาจารย์ญาท่านเมตตาให้เศียรพระหนุมานมาอีก รวมเป็น2 คับ

คือผมสงสัยว่า ถ้ามีพระหนุมานมากกว่า 1ตน จะเป็นยังไงคับ พุทธคุณแบบไหนคับ
ดีครับ  ของผมมี7ตนสุดยอดครับ
อย่าคิดมากครับ
อยู่กับพระอยู่กับโจร อยู่กับใจ ว่าจะใฝ่ทางโจรหรือทางพระ

ศัตรูที่ยืนประจันหน้า...ยัง... " อันตรายน้อยกว่า"

" มิตรจอมปลอม " ...ที่ยืนอยู่ข้างกายเรา !!!

ออฟไลน์ JIM_CANNABIS

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
มีมากยังดีกว่ามีน้อยครับ

ออฟไลน์ Legend13

• จตุตถะ
ตอนเช้าก็ไปกราบพระอาจารย์ญามาคับ มาเป็นเศียรที่ 3 คับ 555

เดี๋ยวไว้จะลงรูปทีหลังคับ

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านคับ

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
แสดงความยินดีด้วยครับ หนุมานเรื่องเมตตาก็ไม่ใช้เล่นๆนะครับ :090: :090: :090:ผิดหรือถูกผมต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ :114:

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
มีหนุมาน2ตนไม่เป็นไรครับ อย่าคิดมากครับ ครูบาอาจารย์ให้มาสุดยอดแล้วครับ  ผิดถูกให้อภัยนะครับ :001:
ผมเห็นด้วยกับพี่รุทครับ

ออฟไลน์ เด็กซอยพาณิชย์

• ตติยะ
แล้วถ้ามีคนเอาเงินมาให้  หนึ่งพัน กับมากกว่าหนึ่งพัน   ท่านจะเลือกเอาอันไหนล่ะครับ