ผู้เขียน หัวข้อ: ***ประกาศ เลือนรับหนังสือประวัติและรวมวัตถุมงคลหลวงพ่อเปิ่น***  (อ่าน 1313 ครั้ง)

ออฟไลน์ TY KA MUAI

• ผู้ดูแล
 :054: :054: :054:แจ้งกำหนดการรับ หนังสือประวัติและรวมวัตถุมงคลหลวงพ่อเปิ่น จากวันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2555 :054: :054: :054:

[bgcolor=#FF0000]***เป็นวันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2555 แจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน***[/bgcolor]

ออฟไลน์ trade

• "_"เป็นบุญเหลือเกินที่ได้เกิดมา แม้จะมีแค่ตัวเปล่า"_"
  • ปัญจมะ
  • " ขอให้แน่จริง ใจถึง ก็ถึงใจ "
 :093: รับทราบครับผม ขอบคุณสำหรับน้ำแป๊บซี่นะครับ อิอิ  :002:

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ขอบคุณท่านTY KA MUAI
สำหรับการแจ้งข่าวครับ
25; 25; 25;
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
วันนี้ไปเลยไม่ได้หนังสือเลย แต่ ได้รับ เหรียญนางกวัก และความเมตตาจากหลวงพี่ญา มาเต็มเปี่ยมเลยครับ  :002:

ออฟไลน์ ที_lowrider

• กดเป็นโดด Hydraulic & Air suspension Car Thailand
  • ปัญจมะ
  • Young Engineer
    • MSN Messenger - kalakaloa@hotmail.com
    • อีเมล
ขอเสริมคุณหมวยนิดนึง  หลวงพี่เชษฐ์ ฝากแจ้งว่า เหตุที่เลื่อนวันที่ 10 เพราะ จะมีการนิมนต์ พระเกจิอาจารย์มาร่วมปลุกเสก อีกครั้งหนึ่ง ก่อนแจกให้ลูกศิษย์ครับ

ยังไง คนบ้านไกลโทรสอบถามวัน ที่ 8-9 ก่อนได้ครับ

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ :090:

ออฟไลน์ sun2kawa

• ตติยะ
ดีครับ รับหนังสือช้าหน่อยก็ดีครับ  ช้าๆ.. ได้พร้าเล่มงาม  สมกับหนังสือเล่มประวัติศาสตร์