ผู้เขียน หัวข้อ: ######## ประกาศตามหาผู้ที่โอนเงินแล้วไม่ได้แจ้ง###########  (อ่าน 778 ครั้ง)

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
สมาชิกท่านใดโอนเงินวันที่ 9/2/54 แล้วยังไม่ได้แจ้งรายละเอียดในแบบฟอร์ม กรุณาติดต่อผมด่วน

ก่อนเวลา 18.00 น. วันที่ 11/2/54 เพราะว่าผมไม่ทราบรายละเอียดขนาดเสื้อของท่าน

ถ้าพ้นกำหนด ผมจำเป็นต้องคืนเงินท่านแทนการได้รับเสื้อนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ก.พ. 2555, 09:41:32 โดย โองการยันนะรังสี »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น