ผู้เขียน หัวข้อ: สมเด็จหลังยันต์อุนาโลม วัดโคกเขมาปี 2516  (อ่าน 5058 ครั้ง)

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
แหมเรียกชื่อแบบเต็มๆ ก็ตอนเปิดดูจากหนังสือเล่มใหม่นี้เองครับ

...

...
พระสมเด็จสององค์นี้ อาจจะเคยเห็นกันบ้างแล้ว แต่นำมาถ่ายคู่กันเป็นครั้งแรก...เพื่อเปรียบเทียบและเพื่อเป็นแนวทางศึกษาค้นคว้า นอกเหนือจากหนังสือ (เล่มที่เพิ่งออก) :062:ไม่ได้โฆษณาเลยนะ ท่านใดที่ยังไม่มีให้รีบเก็บสตางค์รีบจับจองเป็นเจ้าของด่วนครับที่กุฏิใหญ่  เห็นหลวงพี่ท่านบอกว่าทำแค่ 3000 เล่มเท่านั้นไม่มีพิมพ์เป็นครั้งที่สองครับยืนยันฟันธง...ของเค้าดีจริงๆ 25;
มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
พระสวยมากๆครับพี่หอมเชียง