ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวล๊อคเก็ตเสื้อเกราะมาอัพเดทครับ  (อ่าน 2773 ครั้ง)

ออฟไลน์ หอมเชียง

• ผู้อาวุโส
    • อีเมล
หลังจากได้ติดตามมาระยะหนึ่ง....ตอนนี้ตัวล๊อคเก็ตเสร็จแล้วครับ แต่ติดที่ยังคุยกันว่าด้านหลังจะทำออกมาในรูปแบบใด หลวงพี่เชษฐท่านยังไม่ได้ตัดสินใจครับ อาจจะไม่ทันไหว้ครูครับ ล๊อคเก็ตชุดนี้มี 4 ขนาดครับ เล็ก กลาง ใหญ่และจัมโบ้ มีสองแบบคือ ฉากขาวตัวหนังสือเดินน้ำทอง และฉากทองครับ ตัวอย่างที่นำมาให้ชมนี้เป็นของจริง size ใหญ่ครับ สร้างมาอย่างละไม่เกิน 100 อัน...อดใจรอกันหน่อยรับรองไม่ผิดหวังครับ

มีความโลภทรัพย์สินไม่สิ้นสุด จะยอมหยุดความอยากนั้นยากหลาย มีไร่ป่านาสวนล้วนมากมาย ใกล้ความตายได้พึ่งเพียงหนึ่งวา

ออฟไลน์ fork0

• บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครอง
  • สัตตมะ
  • **
  • ชายชาติทหาร
    • อีเมล
ไม่เกิน100 องค์ โอโห แล้วจะมีบุญได้มาครองไหมครับ

ออฟไลน์ blackknight

• สัตตมะ
  • **
  • ยกกระบัตร ทัพพระไพศรพณ์
งามครับ
ขอสอบถามเป็นความรู้นะครับ ว่าทำไมถึงชื่อรุ่นเสื้อเกราะ
ชาติเสือไว้ลาย ชาติชายไว้ชื่อ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ท่านหอมเชียง ล๊อคเก็ตเสื้อเกราะพร้อมให้บูชาเมื่อไหร่รบกวนช่วยแจ้งเตือนเพื่อนสมาชิกด้วยน๊ะครับ ขอบคุณมากครับ   20; 20; 20;
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
หลังจากได้ติดตามมาระยะหนึ่ง....ตอนนี้ตัวล๊อคเก็ตเสร็จแล้วครับ แต่ติดที่ยังคุยกันว่าด้านหลังจะทำออกมาในรูปแบบใด หลวงพี่เชษฐท่านยังไม่ได้ตัดสินใจครับ อาจจะไม่ทันไหว้ครูครับ ล๊อคเก็ตชุดนี้มี 4 ขนาดครับ เล็ก กลาง ใหญ่และจัมโบ้ มีสองแบบคือ ฉากขาวตัวหนังสือเดินน้ำทอง และฉากทองครับ ตัวอย่างที่นำมาให้ชมนี้เป็นของจริง size ใหญ่ครับ สร้างมาอย่างละไม่เกิน 100 อัน...อดใจรอกันหน่อยรับรองไม่ผิดหวังครับ

รบกวนพี่ส่งข่าวอีกครั้งนะครับถามีราคามาด้วยจะดีมากครับจะได้เก็บเงินไว้รอครับ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
จะมีบุญได้ครอบครองมั่งหรือปล่าวเนี่ย....แถมอยู่ไกลอีกตะหาก
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ Latkrabang_V2

• ตติยะ
ส่งข่าวบอกผมด้วยนะครับ
อยากได้

ออฟไลน์ Ball_traffic

• ทุติยะ
  • **
เข้ามาจอง..เลย 1องค์ครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมด้วยนะครับสัก2องค์ อยากได้ใจจะขาดแล้วครับ ผมจะ ร.รอแล้วก็จะ รอๆนะครับ :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ice.bangyai

• สัตตมะ
  • **
ผมจะมีบุญได้มาบูชาไหมน้า  :017:

ออฟไลน์ เสือเดือนแปด

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่มีความล้มเหลว มีแต่บทเรียนของชีวิต
งามครับ
ขอสอบถามเป็นความรู้นะครับ ว่าทำไมถึงชื่อรุ่นเสื้อเกราะ

ภาพนี้น่าจะเป็นภาพต้นแบบของเหรียญรุ่นเสื้อเกราะ  ซึ่งมองดูเหมือนหลวงพ่อสวมเสื้อเกราะอยู่ด้านใน

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: มีข่าวล๊อคเก็ตเสื้อเกราะมาอัพเดทครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02 มี.ค. 2555, 10:15:18 »
ไม่เกิน100 องค์..จะมีบุญวาสนาได้ครอบครองหรือปล่าวเนี่ย. :075: :075: :075: :075: :075:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ พรพิมล

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: มีข่าวล๊อคเก็ตเสื้อเกราะมาอัพเดทครับ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02 มี.ค. 2555, 11:47:20 »
รออยู่นะคร๊าฟฟ

ออฟไลน์ Machine.49

• ตติยะ
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 03 มี.ค. 2555, 12:40:18 »
แล้วแต่บุญวาสนาครับ สาธุ :054:

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 มี.ค. 2555, 11:18:14 »
รอๆๆ  นะครับ   มาข่าวเพ่ิมเติมอย่างไร  เเจ้งให้ทราบด้วยนะครับ