ผู้เขียน หัวข้อ: Update เสื้อที่ระลึกเว็บไซต์วัดบางพระรุ่น ๔  (อ่าน 2439 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
บ่ายวันที่ ๒๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๕ ณ สำนักงานวัดบางพระ

พระครูอนุกูลพิศาลกิจ (หลวงพ่อสำอางค์) เจ้าอาวาสวัดบางพระ อธิษฐานจิตเสื้อที่ระลึกเว็บไซต์วัดบางพระรุ่น ๔

คืนวันที่ ๒๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๕ ณ สำนักงานวัดบางพระ

เตรียมแพคเสื้อใส่ซอง

เช้าวันที่ ๒๗ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๕

ขนส่งซองบรรจุเสื้อจากวัดบางพระไปส่งยังที่ทำการไปรษณีย์นครชัยศรี

ใบเสร็จ

พระครูอนุกูลพิศาลกิจ (หลวงพ่อสำอางค์) เจ้าอาวาสวัดบางพระ

เมตตาจารแผ่นเงินเพื่อมอบให้กับสมาชิกเว็บไซต์วัดบางพระที่สั่งจองเสื้อที่ระลึก

จะนำมาแจกให้เพื่อนสมาชิกผู้โชคดี ในกิจกรรม "ร่วมตอบแบบสอบถาม" ต่อไป เร็ว ๆนี้

เก็บภาพน่ารัก ๆ มาฝาก ภาพนี้ถ่ายไว้ที่โรงเรียนวัดบางพระ

น้อง ๆ เด็กนักเรียนนำตุ๊กตาหมีพูมาถวายรูปเหมือนหลวงพ่อเปิ่น ที่ประดิษฐานไว้หน้าโรงเรียนวัดบางพระ

:001:ขอให้มีความสุขกับเสื้อที่ระลึกเว็บไซต์วัดบางพระรุ่นที่ ๔ นะครับ  :001:

แล้วเตรียมตัวร่วมกิจกรรมรับรางวัลพิเศษ...เฉพาะสมาชิกที่สั่งจองเสื้อที่ระลึกไว้เท่านั้น...อย่าพลาด!!!

ภาพบางส่วนโดยหลวงพี่สุธี จากเฟสบุ๊ควัดบางพระ http://www.facebook.com/media/set/?set=a.308235002570177.74680.123218131071866&type=1&l=3c387f8035

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.พ. 2555, 08:27:40 โดย ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์) »

ออฟไลน์ chaidet076

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ครับผมขอบคุณมากครับจะตั้งตารอครับ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Latkrabang_V2

• ตติยะ
รับทราบ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ toomeras

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอบคุณครับที่มอบสิ่งดีๆ ให้พวกเรา

ออฟไลน์ konrukgun

• คนเถื่อน
  • ตติยะ
  • ไอทีผู้ชายสมบูรณ์แบบ
    • MSN Messenger - spk_tum@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบพระคุณมากครับ เตรียมตัวลุ้นขอบรางวัลครับ กับการตอบคำถาม

ออฟไลน์ prathomsak

• สัตตมะ
  • **
  • โอม หนุมานะ
    • MSN Messenger - prathomsak-pong@hotmail.com
    • www.hi5.com
    • อีเมล
พลาดไปอย่างน่าเสียดายที่สุดครับ  ไครพอมีเหลือจะแบ่งปันบอกได้นะครับ
เวลาของเรามีน้อยนัก หมั่นทำบุญทำกุศลกันเถิด จักเกิดผล

ออฟไลน์ Monthon

• ฉัฏฐะ
  • *
ผมได้แล้วครับ..เมื่อวันที่ 28 ก.พ...อยากบอกว่าสมกับที่รอคอยครับ..สวยงามมากๆครับ :016: