ผู้เขียน หัวข้อ: ^^ "...เหรียญ พิเศษ ...^^ "  (อ่าน 1490 ครั้ง)

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
^^ "...เหรียญ พิเศษ ...^^ "
« เมื่อ: 29 ก.พ. 2555, 12:34:55 »

ศิษย์น้อม...บูชาครูบาอาจารย์           
น้อมรำลึกถึงพระเดชพระคุณพระอุดมประชานาถ(หลวงพ่อเปิ่น) วัดบางพระ นครปฐม

วันนี้ขอนำเสนอเหรียญ ปี 2520 (พิเศษ) มาให้พี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ ได้ชมกันอีกครั้งหนึ่ง เพราะเคยได้โพสให้ชมไปแล้ว เลยนำกลับมาชมกันก่อนวันไหว้ครูที่จะถึงนี้ แล้วเจอกัน วันไหว้ครู นะครับ ^^ "

ขอบคุณที่เยี่ยมชม  รับฟังคำติชม จากทุกท่าน
กด   [shake]ขอบคุณ[/shake]   เพื่อเป็นกำลังใจ กันต่อไปครับ ... สวัสดี     
[/font][/color] 

ศึกษาและสะสม เป็นประโยชน์แก่ผู้ที่ใช้เป็นแนวทางศึกษา ไม่มากก็น้อย ผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
คุณความดีทั้งหลายทั้งปวง ขอน้อมถวายเป็นสักการะบูชาแด่หลวงพ่อเปิ่น เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
ตอบ: ^^ "...เหรียญ พิเศษ ...^^ "
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 ก.พ. 2555, 02:11:34 »

นำไปเลี่ยมตลับเงิน อัดพลาสติกกันน้ำ เรียบร้อยแล้วครับ
ขออภัย...นำมาโพสอีก 1 รอบ ครับ  ^^"
:001: :001: :001:

ออฟไลน์ blackknight

• สัตตมะ
  • **
  • ยกกระบัตร ทัพพระไพศรพณ์
ตอบ: ^^ "...เหรียญ พิเศษ ...^^ "
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 ก.พ. 2555, 02:37:20 »
งามครับ
ชาติเสือไว้ลาย ชาติชายไว้ชื่อ

ออฟไลน์ bluebatov

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ศรัทธาเป็นที่ตั้ง
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 ก.พ. 2555, 05:37:13 »
สวยงามมากครับผม โดยเฉพาะ จาร+เกศา ขอบคุณครับ
บารมีหลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 ก.พ. 2555, 05:39:40 »
สวยงามครับ :002:ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 มี.ค. 2555, 12:26:22 »
พิเศษจริงๆๆๆ  :002:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 มี.ค. 2555, 11:35:05 »
เหรียญพิเศษจริงๆ :016:รอยจารก็เยี่ยมเส้นเกศาหลวงพ่อก็ยอด :053:
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา