ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อเปิ่นที่ผมพอมีอยู่บ้างครับรบกวนพี่ๆชี้แนะน้องใหม่คนนี้ด้วยครับ :002:  (อ่าน 1567 ครั้ง)

ออฟไลน์ ice.bangyai

• สัตตมะ
  • **
  http://bp.or.th/uploads/data/image/m1498v-eea876.jpg[/img] รบกวนพี่ๆช่วยดูให้หน่อยนะครับว่าเป็นอย่างไรบ้าง

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สวยครับทุกองค์เลย ขอบคุณที่นำมาแบ่งชมครับ
ผมขอชมหน่อยครับ พระผงท่านเก็บได้ดีมากครับ ยังขาวใสอยู่เลย  :073: :073: :073:
บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"

ออฟไลน์ Aoong

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - suphakingantha@gmail.com
สวยทุกองค์เลยครับ เยอะมาก ขอบคุณที่นำมาแบ่งกันชมครับ

• สัตตมะ
  • **
บางองค์ก็เป็นเพราะแฟลชครับพี่แหะๆ :075:

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
แจ่มๆทุกองค์เลยครับคุณน้อง ice.bangyai  :074:  :074:  :074:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มี.ค. 2555, 05:43:42 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

• สัตตมะ
  • **
ส่วนเขี้ยวหมีนั้นผมได้ให้หลวงพี่เชษฐ์กรุณาจารให้ครับแล้วให้ท่านกับหลวงพ่อสำอางค์เสกให้อีกทีครับ ส่วนเชือกเอามาถักเองครับแหะๆ :005:

ออฟไลน์ praamulet

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
[color=#FF4EFFพอมี หรือมีพอ สวยครับ[/color]

ออฟไลน์ ait_bit

• ตติยะ
พระเนื้อผงสวยทุกองค์เลยครับ
สุดยอดจริงๆ ของที่ผมมี ยังสวยไม่เท่านี้เลย นับถือ นับถือ

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง