ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบพระคุณ หลวงพี่ ญา และหลวงพี่นัน ที่เมตตาครับ 24 เมษายน  (อ่าน 3882 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lokness

• ปัญจมะ
    • อีเมล
1. หลวงพี่นันเริ่มไล่อักขระ ด้านซ้ายและตรง 8 ทิศครับ

2. หลวงพี่ญา ผมได้คนยกนิ้วมา ไม่รุ้คืออ่ะไร รบกวนช่วยบอกน่อยครับ ?

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 เม.ย. 2555, 12:33:55 โดย Lokness »

ออฟไลน์ GONGKUB

• จตุตถะ
    • อีเมล
พระอาจารย์ญา เมตตาดำดื้อให้ครับพี่

ออฟไลน์ ท่าจีน

• ปัญจมะ
  • แต่ก็ มิได้นำพา .....
ยินดีด้วยนะคับ :015:
นะติตัง พญามะ นาคายะ อภินัง นาคา สาธุโนภันเต ยะมะ ยะมะ

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ยินดีด้วยครับ วันหลังหาโอกาสไปกราบท่านวันอังคารบ้างดีกว่า  :027:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ peesadet

• ตติยะ
    • MSN Messenger - peesadet@hotmail.com
    • อีเมล
เน้นแคล้วคลาด คงกระพันครับ
อย่าลืมรักษาศีลน่ะครับ เพื่อให้พุทธคุณคงอยู่กับยันต์ตลอดที่เรามีชีวิตอยู่ครับ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
โชคดีจังคุณ Lokness
นานๆหลวงพี่ญาจะแจกดำดือให้ครับ
  :015:  :015:  :015:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ weery6599

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - weerapon_2530@hotmail.com
    • อีเมล
อยากได้ดำดื้เหมือนกันครับ...

ออฟไลน์ sonar

• จตุตถะ
  • มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพื่อนหมาๆ
สวยงามมากครับ
รักคุด� เเถมตุ๊ดยังเมิน

ออฟไลน์ assis.aod

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกบางพระ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ยินดีด้วยครับ   :015:

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ tata@state

• The More U Give The More U Get
  • ตติยะ
  • ยิ่งให้ ยิ่งได้,Tata
อนุโมทนาด้วยครับ,กำลังขึ้นโครงสวยตามstepครับ,ต่อไปอาจารย์ก็จะไล่อัขระที่ด้านขวาตรงข้ามด้านซ้ายเพื่อให้สมดุลย์กันครับ ได้เมื่อไร่?Post มาให้ชมด้วยนะครับ อนุโมทนาล่วงหน้าด้วยครับ
The More U Give The More U get,Tata

ออฟไลน์ Lokness

• ปัญจมะ
    • อีเมล
อนุโมทนาด้วยครับ,กำลังขึ้นโครงสวยตามstepครับ,ต่อไปอาจารย์ก็จะไล่อัขระที่ด้านขวาตรงข้ามด้านซ้ายเพื่อให้สมดุลย์กันครับ ได้เมื่อไร่?Post มาให้ชมด้วยนะครับ อนุโมทนาล่วงหน้าด้วยครับ

ได้อักขระอีกข้างแล้วครับ ไว้เดี่ยวถ่ายมาให้ได้ชมนะครับ  :017: