ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้เสือตัองสักต์กับไครตรับ ผมสักต์หลวงพี่นัน ล้วนๆ  (อ่าน 2090 ครั้ง)

ออฟไลน์ boy2211

• ตติยะ
ศิษย์วัดบางรพะ

ออฟไลน์ เสือเดือนแปด

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่มีความล้มเหลว มีแต่บทเรียนของชีวิต
ต้องค่อยเป็นค่อยไปครับ  เมื่อถึงเวลาท่านจะเมตตาให้เอง

ออฟไลน์ assis.aod

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกบางพระ
หลวงพี่นันท่านก็สักเสือนี่ครับ  ทำไมไม่รอละครับ
ถึงเวลาเดี๋ยวก็ได้เอง  บางทีอาจจะไม่ได้ในสิ่งที่เราอยากได้
แต่บางทีสิ่งที่ได้มาอาจจะเกินฝันของใครหลายๆคนก็เป็นได้
ใจเย็นๆครับ ยินดีในสิ่งที่ท่านให้ เชื่อข้าน้อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พ.ค. 2555, 10:49:12 โดย assis.aod »

• ตติยะ
รออยู่เหมือนกันครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nirutjif

• ฉัฏฐะ
  • *
อดทนรออีกสักนิดครับ โอกาสดีหลวงพี่เมตตาให้เองครับผม ผมได้มาแล้วครับ :005:

• ตติยะ
จะอดทนรอต่อไปครับ ขอบคุณนะครับ

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
หลวงพี่นันท่านก็สักเสือนี่ครับ  ทำไมไม่รอละครับ
ถึงเวลาเดี๋ยวก็ได้เอง  บางทีอาจจะไม่ได้ในสิ่งที่เราอยากได้
แต่บางทีสิ่งที่ได้มาอาจจะเกินฝันของใครหลายๆคนก็เป็นได้
ใจเย็นๆครับ ยินดีในสิ่งที่ท่านให้ เชื่อข้าน้อย
ผมก็ลูกศิษย์หลวงพี่นันครับตามท่านด้านบนเลยครับตามนั้น ผมนั้นชอบยันต์สิบยอดที่ต่อจากเก้ายอดครับหลวงพี่นันแทงให้ครับเหมือนว่าจะได้เงินแบบฟรีๆหรือได้ทานอาหารที่อร่อยมากๆลอยสักยันต์นี้คันทุกทีครับ :050:

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ใจเย็นๆๆดีกว่าครับ