ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยนะครับ เรื่องยันต์  (อ่าน 1232 ครั้ง)

ออฟไลน์ danucha0710

• ตติยะ
    • MSN Messenger - dmeaungun@hotmail.com
ผมอยากจะสกรีนเสื้อเป็นยันต์วัดบางพระ จะหาลายยันต์มาจากไหนครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามหน่อยนะครับ เรื่องยันต์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2555, 12:45:52 »
อยาทำเลยครับ เป็นสิ่งที่ไม่อันควร   การที่จะทำเสื้อ ผ้ายันต์ต่างๆ เครื่องรางของขลังวัตถุมงคล ต่างๆนั้น
จะต้องมีการขออนุญาติจากครูอาจารย์ก่อนครับ และต้องทำพิธีบูชาครูอาจารย์ ซึ่งเป็นสิ่งสำคัญมาก
ซึ่งมันจะไม่เหมือนเสื้อที่ทำขายตามตลาดนัดนะครับ ที่อยากจะสกรีนอะไรออกมาได้ตามใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มิ.ย. 2555, 12:47:37 โดย หนุ่ม »
อยู่กับพระอยู่กับโจร อยู่กับใจ ว่าจะใฝ่ทางโจรหรือทางพระ

ศัตรูที่ยืนประจันหน้า...ยัง... " อันตรายน้อยกว่า"

" มิตรจอมปลอม " ...ที่ยืนอยู่ข้างกายเรา !!!

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามหน่อยนะครับ เรื่องยันต์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 มิ.ย. 2555, 10:00:32 »
ที่กุฏิใหญ่มีให้บูชาครับ
ของแท้
เงินได้เข้าวัดด้วย
[shake]}สิงห์ลายเสือ{[/shake]

หากภารกิจดั่งภูผา มรณาข้าเพียงขนนก

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2555, 05:52:39 »
เป็นเรื่องไม่อันควรครับคุณน้อง  :066:   :066:   :066:

พี่ว่าขึ้นไปเช่าบนกุฏิใหญ่ดีกว่าไหม

เสื้อทุกตัวผ่านการปลุกเสกจากพระอาจารย์เรียบร้อยแล้ว
  :058:   :058:   :058:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ ployQ

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 มิ.ย. 2555, 08:05:24 »
เห็นด้วยกับ ๓ ท่าน ข้างบนคะ ที่ว่า ไม่สมควร ขอบคุณคะ  :050:
ความสงบ