ผู้เขียน หัวข้อ: ได้รับเมตตาจากพระอาจารย์พันธ์ วัดโคปูน  (อ่าน 3803 ครั้ง)

ออฟไลน์ wuddy

• สัตตมะ
  • **
พระอาจารย์พันธ์ วัดโคปูน

ขอฝากเนื้อฝากตัวเป็นศิษย์หลวงพ่อเปิ่นด้วยคนนะครับและขอกราบนมัสการพระอาจารย์พันธ์และพระอาจารย์ทุกๆท่าน
อิ ติ เต ชะ สุ เน มะ ภู จะ นา วิ เว

ออฟไลน์ wuddy

• สัตตมะ
  • **

หลังของผมได้รับเมตตาจากพระอาจารย์พันธ์ครับ

ออฟไลน์ Cat273

• ทุติยะ
  • **
สวยทุกยันต์เลยค่ะ ไม่เพียงแต่สวยนะคะยังมีความสักสิทธิ์มากด้วยค่ะส่วนความคลังของที่สุด
ก็คงอยู่ที่ผู้รับมาจะรักษาแล้วนะคะ ดีใจด้วยค้า :053:

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
กราบนมัสการหลวงพี่หลวงพี่พันธ์  :054: :054: :054:
อยู่กับพระอยู่กับโจร อยู่กับใจ ว่าจะใฝ่ทางโจรหรือทางพระ

ศัตรูที่ยืนประจันหน้า...ยัง... " อันตรายน้อยกว่า"

" มิตรจอมปลอม " ...ที่ยืนอยู่ข้างกายเรา !!!

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
กราบนมัสการพระอาจารย์ฯ..ครับ
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
กราบนมัสการหลวงพี่หลวงพี่พันธ์ครับ  :054:  :054:  :054:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ เส

• คิดการใหญ่ อย่าสนใจเรื่องเล็กน้อย
  • สัตตมะ
  • **
สวยทุกยันต์เลยค่ะ ไม่เพียงแต่สวยนะคะยังมีความสักสิทธิ์มากด้วยค่ะส่วนความคลังของที่สุด
ก็คงอยู่ที่ผู้รับมาจะรักษาแล้วนะคะ ดีใจด้วยค้า :053:

ขอโทษนะครับ ไม่ได้ตั้งใจมาจับผิด  "ขลัง" รึเปล่าครับ
บุคคลที่เเขวนพระดัง ราคาเเพงเต็มคอ ก็ไม่ได้หมายความว่าจะเป็นคนดี

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล

ขอโทษนะครับ ไม่ได้ตั้งใจมาจับผิด  "ขลัง" รึเปล่าครับ
พระอาจารย์ท่านเมตตาให้ก็ขลังอยู่แล้วครับแต่จะคงทนถาวรหรือไม่ก็อยู่ที่บุคคลที่ได้รับไปปฏิบัติดีแค่ไหน ส่วนเรื่องประสบการณ์ลายสักท่านไม่ต้องสงสัยครับทหารที่อยู่ตามแนวชายแดนเขารู้กันดี เพราะมีให้เห็นอยู่ตลอดเพียงแต่เขาไม่แสดงตัว

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง

พระอาจารย์ท่านเมตตาให้ก็ขลังอยู่แล้วครับแต่จะคงทนถาวรหรือไม่ก็อยู่ที่บุคคลที่ได้รับไปปฏิบัติดีแค่ไหน ส่วนเรื่องประสบการณ์ลายสักท่านไม่ต้องสงสัยครับทหารที่อยู่ตามแนวชายแดนเขารู้กันดี เพราะมีให้เห็นอยู่ตลอดเพียงแต่เขาไม่แสดงตัว

เพื่อนสมาชิกคงสื่อถึงการใช้ภาษาไทยในเว็บบอร์ด ควรสะกดคำให้ถูกต้องเท่านั้นนะครับ อย่าเช่น คลัง. สะกดผิด. ต้องเป็น ขลัง

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
กราบนมัสการพระอาจารย์  :054: ยันต์เสือพิมพ์เก่าแก่นี่เป็นบุญตาทุกครั้งที่ได้เห็น ยินดีกับศิษย์ท่านทุกคนครับ  :005:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ cartoon_2

• ตติยะ
    • อีเมล
สวยครับ ขอบคุณที่เอามาให้ชมกันครับ

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
กราบนมัสการหลวงพี่พันธ์ครับ :054: :054: :054:

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ