ผู้เขียน หัวข้อ: รอยเท้าขมิ้นหลวงพ่อเปิ่น(นำมาให้พวกพี่ๆติชมกันครับ)  (อ่าน 2098 ครั้ง)

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยอดเยี่ยมครับ..หายากสุดๆ :053: :053: :053: :053: :053:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ banmung

• ความสุขถ้าแบ่งปันมีแต่จะเพิ่มขึ้นฉันใด ความทุกข์ถ้าแบ่งก็มีแต่จะลดลงฉันนั้น
  • สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น บ้านบารมีครู จ.อุดรธานี
เป็นบุญตาจริงๆครับ
ต้นไม้ที่สูงเพียงฟ้าล้วนเคยเท่าหญ้าเพียงดิน พญาเหยี่ยวที่โผบิน ยังต้องหัดบินมาก่อน

ออฟไลน์ sMokE

• ฉัฏฐะ
  • *
เก็บแต่ละอย่าง สุดยอดทั้งนั้นเลยพี่

ออฟไลน์ A_hatyai

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ...อยากทราบประวัติความเป็นมา ว่าคนที่อยากได้ต้องเอาผ้าไปให้ท่านเหยียบเองรึป่าวครับ..?

ออฟไลน์ baszabp

• ตติยะ
    • อีเมล
เป็นบุญตาจริงๆครับ ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ

ออฟไลน์ satis

• จตุตถะ
เป็นบุญของพี่โดยแท้

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
กราบนมัสการรำลึกถึงหลวงพ่อครับ ลูกศิษย์หลานศิษย์เห็นแค่ภาพยังขนลุก ถ้าได้เห็นของจริงจะเป็นยังไงไม่รู้เลย  :001: ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันนะครับ

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณครับเป็นบุญตาของผมครับ :074:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ ~ ๑ จูดู๊ฟ ๑ ~

• ตติยะ
ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
สุดยอดครับ :015: