ผู้เขียน หัวข้อ: ถามถึง พระอาจารย์ตูน  (อ่าน 1781 ครั้ง)

ออฟไลน์ FishkeRRRRR

• ตติยะ
    • อีเมล
ถามถึง พระอาจารย์ตูน
« เมื่อ: 07 ส.ค. 2555, 03:38:06 »
ไม่ทราบว่า ตอนนี้ท่าน จำพรรษาอยู่ที่วัดใหนครับ ยังสักอยู่ใหมครับ ผมจะเข้าไปขอยันจูงนาง กับ บัวบังใบ ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Babybird

• ตติยะ
ตอบ: ถามถึง พระอาจารย์ตูน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 ส.ค. 2555, 10:37:33 »
เร็วๆนี้ พระอาจารย์ตูน จะมาสักให้กับลูกศิษย์เหมือนเดิมครับ

ช่วงที่ท่านห่างไป ทราบมาว่าไปศึกษาตำราเพิ่มมาครับ

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 ส.ค. 2555, 04:13:17 »
คือ ถ้าไม่ว่างไปเสาร์ อาทิตย์อ่ะครับ จ - ศ ท่านจำวัดใหนเหรอครับ

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 ส.ค. 2555, 04:13:49 »
ได้ข่าวว่าตอนนี้ ท่านลาสึกขาแล้ว ผมอยากได้ ยันต์จูงนาง กับ บัวบังใบ จะขอกับพระอาจารย์ท่านใหนดีครับ

จะลองขอดูครับ ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไรครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ cartoon_2

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 ส.ค. 2555, 12:01:26 »
ได้ข่าวว่าตอนนี้ ท่านลาสึกขาแล้ว ผมอยากได้ ยันต์จูงนาง กับ บัวบังใบ จะขอกับพระอาจารย์ท่านใหนดีครับ

จะลองขอดูครับ ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไรครับ

ขอบคุณครับ
ถ้าจำไม่ผิดนะครับ ขอจากพระอาจารย์ญาครับ