ผู้เขียน หัวข้อ: (^ &^).....เหรียญรุ่นพิเศษ (พิเศษ).....(^ &^)  (อ่าน 3198 ครั้ง)

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง

น้อมรำลึกถึงพระเดชพระคุณพระอุดมประชานาถ(หลวงพ่อเปิ่น) วัดบางพระ นครปฐม
ศิษย์น้อม...บูชาครูบาอาจารย์

เหรียญ รุ่นพิเศษ 2519 เหรียญยอดนิยม    นะ มะ พะ ทะ

ขอบคุณที่เยี่ยมชม  รับฟังคำติชม จากทุกท่าน   
กดขอบคุณเพื่อเป็นกำลังใจ กันต่อไปครับ

สุดท้ายนี้ ก็ขอให้ท่านสมาชิก ทุกท่าน มีความสุข ปราศจากโรคภัย ไข้เจ็บ คิดสิ่งไหน ขอให้ได้สิ่งนั้น รวย รวย กันทุกท่าน นะครับ ...สวัสดี     

*** ขออภัย  เคยโพสให้ชมไปแล้วครั้งหนึ่ง นำกลับมาให้ชมกันอีกครั้งหนึ่ง

งดเหล้าเข้าพรรษา เพื่อถวายเป็นพุทธบูชา
ศึกษาและสะสม เป็นประโยชน์แก่ผู้ที่ใช้เป็นแนวทางศึกษา ไม่มากก็น้อย ผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ
คุณความดีทั้งหลายทั้งปวง ขอน้อมถวายเป็นสักการะบูชาแด่หลวงพ่อเปิ่น เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี

ออฟไลน์ เทวาฤทธิ์

• ศิษย์มีครู
  • สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์มีครู
    • อีเมล
ตอบ: (^ &^).....เหรียญรุ่นพิเศษ (พิเศษ).....(^ &^)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ก.ย. 2555, 10:29:41 »

ขออนุญาตนะครับ
พระองค์นี้แท้ หรือ ไม่ครับ
คือตัวผมดูแล้ว แปลกๆ ครับ
ถามเพื่อเป็นความรู้นะครับ ไม่มีเจตนาอื่น

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: (^ &^).....เหรียญรุ่นพิเศษ (พิเศษ).....(^ &^)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 ก.ย. 2555, 09:57:48 »
สวยครับ :001:มีจารด้วย :074:ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ nok2009

• ที่ปรึกษา
  • แท้เทียมอาจคล้ายกันจงเชื่อมั่นในตนเอง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 ก.ย. 2555, 08:29:21 »

ขออนุญาตนะครับ
พระองค์นี้แท้ หรือ ไม่ครับ
คือตัวผมดูแล้ว แปลกๆ ครับ
ถามเพื่อเป็นความรู้นะครับ ไม่มีเจตนาอื่น

แท้ครับ :001: :001: :001: