ผู้เขียน หัวข้อ: สักยันต์ให้โดยไม่ต้องใช่แบบแม่พิมพ์  (อ่าน 2886 ครั้ง)

ออฟไลน์ singhanart

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
พระอาจารย์ท่านเมตตาสักยันต์ให้โดยไม่ต้องใช่แบบแม่พิมพ์

[shake]}สิงห์ลายเสือ{[/shake]

หากภารกิจดั่งภูผา มรณาข้าเพียงขนนก

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยันต์ชุดนี้สวยงามมากครับ

พระอาจารย์ท่านเมตตาสักด้วยน้ำมันโดย ไม่ต้องใช้แม่พิมพ์กดนำ ไม่ต้องตีเส้นก่อนลงสัก

ครั้งเดียวเท่านั้นที่ผมเคยเห็นพระอาจารย์ท่านเมตตาลงสักยันต์ พิมพ์นี้ ให้ลูกศิษย์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เท่าที่ผมศึกษามา

น่าจะเป็นการถอดพิมพ์มาจากยันต์ใหญ่พิมพ์นี้ แต่น้อยครั้งจะหาชมของจริงจากผู้ได้ที่รับเมตตาลงยันต์พิมพ์นี้

ยังมียันต์นะอีกชุด เสียดายที่ผมไม่ได้ถ่ายภาพไว้ พระอาจารย์ท่านจะเมตตาลงยันต์ที่บริเวณบ่าทั้งสองข้าง ลูกศิษย์รุ่นเก่าจะเรียกว่าได้ติดยศ

(เจตนาเพื่อแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันครับ)

ออฟไลน์ chinjung

• ปัญจมะ
สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล