ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญ หลวงพ่อเปิ่นขี่เสือ ช่วยชี้แนะด้วยครับ  (อ่าน 5378 ครั้ง)

ออฟไลน์ aoomza

• ตติยะ
    • อีเมล
ดีหรือไม่ดี แท้ไม่แท้ ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.ย. 2555, 11:05:39 โดย aoomza »

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
แท้ครับ  :001:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ดีครับผม สวนตัวแล้วผมชอบครับยันต์ด้านหลังสี่แถวครับ :058:

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
สวยงามครับท่าน aoomza  :015:  :015:  :015:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.ย. 2555, 12:57:15 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำชี้แนะจากทุกๆท่านครับ :001:  เหรียญออกปีไหนครับ แล้วทันหลวงพ่อเปิ่นปลุกเสกหรือเปล่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ก.ย. 2555, 02:00:35 โดย aoomza »

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอทราบปีที่ออกหน่อยครับ และทันหลวงปู่เปิ่น ปลุกเสกหรือเปล่าครับ :001:

ออฟไลน์ sclean18

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
สุดยอดเลยนะครับ :015:

• ตติยะ
    • อีเมล
ขอบคุณครับทุกๆท่านที่เข้ามาติชมนะครับ :001:

ออฟไลน์ tor.20

• ..ลุงต้อ ศิษย์วัดบางพระ...
  • ผู้อาวุโส
แท้ครับ  ท่านack01ออกมาการันตีแล้ว    ด้านหน้าเหมือนเหรียญนั่งเสือเอกลักษณ์
ลุงต้อเดาเอาว่าน่าจะปี 37 ท่านack01ขอรายละเอียดเป็นวิทยาทานหน่อยจ้า