ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยสักกับอาจารย์ปราโมทย์บ้างครับ  (อ่าน 2153 ครั้ง)

ออฟไลน์ crowns

• จตุตถะ
หรืออาจารย์ท่านอื่นบ้างครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมก็สักยันต์กับ หลวงพ่อต้อย หลวงพ่อญา หลวงพ่อติ่ง(น้ำมัน) หลวงพี่นัน หลวงพี่หมี หลวงพ่อขาว อาจารย์หนวด อาจารย์โมทย์ผมก็สักครับผมเหลือแต่อาจารย์ต้อมครับยังไม่ได้สัก (คือผมไม่ได้สักหลายอาจารย์นะครับ ผมว่าก็อาจารย์เดียวกันครับ หลวงปู่เปิ่น :054: :054: :054:) ผิดถูกให้อภัยกันนะครับ :054: :002:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.ย. 2555, 07:00:41 โดย รุท หมัดหนักครับ »
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
ผมก็สักยันต์กับ หลวงพ่อต้อย หลวงพ่อญา หลวงพ่อติ่ง(น้ำมัน) หลวงพี่นัน หลวงพี่หมี หลวงพ่อขาว อาจารย์หนวด อาจารย์โมทย์ผมก็สักครับผมเหลือแต่อาจารย์ต้อมครับยังไม่ได้สัก (คือผมไม่ได้สักหลายอาจารย์นะครับ ผมว่าก็อาจารย์เดียวกันครับ หลวงปู่เปิ่น :054: :054: :054:) ผิดถูกให้อภัยกันนะครับ :054: :002:

ถูกใจประโยคที่เป็นสีแดง

25; 25; 25;
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ก.ย. 2555, 09:35:03 โดย โองการยันนะรังสี »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ Legend13

• จตุตถะ
ประโยคแดงทำเอา !!ขนลุกเลยครับ!!

ออฟไลน์ sitmeekru

• ปัญจมะ
ใช่ครับ พี่รุท หมัดหนัก ผมก็สักมาหลายพระอาจารย์และหลายอาจารย์ วัดบางพระ ถึงแม้ว่าเราจะสักหลายพระอาจารย์และหลายอาจารย์ แต่ศิษย์ วัดบางพระทุกคนก็มีพระอาจารย์ องค์เดียวกัน คือ หลวงปู่เปิ่น ครับ (หากคำพูดของผม ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยครับ) "เคารพ ศิษย์พี่ทุกคน ครับ "

ออฟไลน์ boyup2you

• จตุตถะ
ถูกต้องที่สุดเลยครับ ศิษย์หลวงปู่เหมือนกัน :015: :016:

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
จะสักกับพระอาจารย์ท่านใดมา
ครูใหญ่ก็คนเดียวกันครับ  :058:  :058:  :058:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"