ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับเหรียญวันไหว้ครูหลวงพ่อเปิ่น ปี 2544  (อ่าน 1782 ครั้ง)

ออฟไลน์ dektomtun_95

• ตติยะ
    • อีเมล
รบกวนสอบถามผู้รู้เกี่ยวกับเหรียญวันไหว้ครูหลวงพ่อเปิ่น ปี 2544 ว่าแท้ไม่แท้ยังไงครับและว่ามีจุดสังเกตยังไงครับ พอดีได้มา  :054: รูปอาจจะไม่ค่อยชัดนะครับถ่ายจากกล้องมือถือ   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เหรียญรุ่นนี้สวยงามมากครับ เหรียญหนา พิมพ์คมชัด ตอกโค๊ด..ยังไม่เจอของเก๊ครับ
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"