ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยค่ะ  (อ่าน 1119 ครั้ง)

ออฟไลน์ moonanbunbun

• ตติยะ
    • อีเมล
สอบถามหน่อยค่ะ
« เมื่อ: 25 ธ.ค. 2555, 11:15:18 »
ยันต์ครูต้องสักก่อนยันต์ประเภทอื่นๆใช้ไหมค่ะ อยากสักเกี่ยวกับการค้าขายร่ำรวยอะไรประมาณนี้คะ ต่อไปส่วนมากพระอาจารย์ท่านจะสักยันต์อะไรต่อค่ะ พอดีมาไกล
จ.กาญจนบุรีเลยขอสอบถามค่ะ ใจศรัทธามาก และถ้าสัน้ำมันสักได้กับพระอาจารย์ท่านไหนบ้างค่ะ ยันต์อันไหนส่วนมากทางวัดบางพระสักให้ในการค้าขายบ้างค่ะ
แล้วใจก็อยากไปลงนะกับพระอาจารย์ติ่งค่ะ ขอคำแนะนำรุ่นพี่เพิ่มเติมด้วยนะค่ะ ใจอยากสักยันต์กับอาจารย์หนวดค่ะ ไม้รู้ช่วงปีใหม่ท่านจะอยู่เปล๋า

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามหน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 ธ.ค. 2555, 08:56:08 »
พระ อ. ติ่ง ไงครับ ลงนะหน้าทองเมตตาสุดยอด :016:

ออฟไลน์ cartoon_2

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 ธ.ค. 2555, 07:40:49 »
ยันต์สาลิกา นะมหาละลวย ไปสักกับพระอาจารย์ได้ ไปศึกษาที่วัด ขอเมตตาจากท่าน บอกท่านว่าจะไปค้าขาย เดี๋ยวท่านเมตตาเองครับ

ออฟไลน์ assis.aod

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกบางพระ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 ธ.ค. 2555, 06:02:00 »
5 แถว พระอาจารย์นัน.

ออฟไลน์ moonanbunbun

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 ธ.ค. 2555, 11:28:59 »
ขอบคุณมากๆค่ะ