ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยดูหน่อยครับ  (อ่าน 747 ครั้ง)

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
รบกวนช่วยดูหน่อยครับ
« เมื่อ: 25 ม.ค. 2556, 09:29:00 »
ไปกราบพระอาจารย์มาวันนี้ท่านเมตตาให้เหรียญมา แต่ไม่รู้ว่าเป็นเหรียญรุ่นไหน พศ. อะไร จึงรบกวนพี่ๆหน่อยครับ

ด้านหน้า

ด้านหลัง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ pamza2000

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่วอยู่ทีตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
ตอบ: รบกวนช่วยดูหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 ม.ค. 2556, 10:27:17 »
น่าจะเป็นพระใหม่นะครับ แต่เก็บไว้ดีแน่นอนของหลวงปู่  ผิดพลาดประการใดขอโทดด้วยครับ
นะโมพุทธายะ