ผู้เขียน หัวข้อ: เจ็บแบบมีความสุข (ห่างเข็มไปนาน 1ปีเต็ม )  (อ่าน 2788 ครั้ง)

ออฟไลน์ ข้าวหลามตัด

• ผู้ดูแล
สวัสดีครับพี่น้องชาว เว็ปบางพระเมื่อวานได้กลับไปที่วัดบางพระไม่ได้กลับไปวัดนานมาก 1ปีเต็ม วัดเปลี่ยนไปเยอะเหมือนกัน
พอถ่ายงานรูปพระเครื่องให้หลวงพี่เก่งเสร็จ ผมก็เดินไปกราบหลวงพี่นันหลวงพี่ย้ำรอยสักให้ทั้งหลังครับสุดยอด :075: :075: :075:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
สวยครับ...โดยเฉพาะ  เสือ  ชอบมากๆๆๆๆ
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
งดงามมากครับ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
เป็นเสืออีก1ตัวที่สวยงดงามมากครับท่านข้าวหลามตัด   :058:  :058:  :058:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 ก.พ. 2556, 05:08:11 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ปีระกา

• บุคคลทั่วไป
เป็นอะไรที่ลงตัวมากครับ..สวยงามครับ

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
สวย :053:

ออฟไลน์ mew2

• ฉัฏฐะ
  • *
 :053: :053: :053: สุดยอดเลยครับ :053: :053: :053:
ขอตายไปพร้อมกับคำว่าสักยันต์

ออฟไลน์ infantry

• ทหารหลวงพ่อเปิ่น รบเพื่อแผ่นดิน 3 จังหวัดชายแดนใต้
  • ทุติยะ
  • **
  • ทำดีเพื่อแผ่นดิน ทหารหลวงพ่อเปิ่น พิทักษ์แดนใต้
    • อีเมล
 :054:สวยจริงๆครับ :054: