ผู้เขียน หัวข้อ: มีสิ่งมหัศจรรย์เกิดขึ้นกับครอบครัวผม  (อ่าน 2199 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tanaphatc

• ศิษย์อาจารย์แป๊ว
  • ฉัฏฐะ
  • *
เมื่อวานมีสิ่งมหัศจจรย์เกิดขึ้น พ่อตาผมรถมอเตอร์ไซด์ล้มกระดูกข้อศอกหลุด
หมอบอกว่าต้องผ่าตัด แฟนผมกังวลมา ผมเลยบอกว่าลองขอให้หลวงพ่อเปิ่นช่วยซิ
เราก็เป็นลูกศิษย์วัดบางพระเหมือนกัน ก็เลยจุดธูปบอกหลวงพ่อว่าให้ช่วยไม่ต้องผ่าตัด
และมีสิ่งมหัศจจรญ์ก็เกิดขึ้น คือ แฟนผมสักเก้ายอด และสาริกามา สักน้ำมัน ลายสักยันต์
เริ่มแดง และมีรอยนูนขึ้นมาเห็นเป็นรูปยันต์ชัดเจน หลังจากนั้นประมาณครึ่งชั่วโมงหมอ
โทรมาบอกว่าไม่ต้องผ่าตัดแล้ว หมอได้ดึงกระดูกเข้าที่แล้ว อีกสักพักก็กลับบ้านได้ เป็น
ไปได้อย่างไร มหัศจรรย์จริงๆ บารมีหลวงพ่อเปิ่น หลวงพี่แป๊ว คุ้มครอง สาธุ พรุ่งนี้ผมจะไป
วัดบางพระเพื่อกราบท่านครับ

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ตอบ: มีสิ่งมหัศจรรย์เกิดขึ้นกับครอบครัวผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 มี.ค. 2556, 04:53:00 »
ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ Tanaphatc

• ศิษย์อาจารย์แป๊ว
  • ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: มีสิ่งมหัศจรรย์เกิดขึ้นกับครอบครัวผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 มี.ค. 2556, 05:05:13 »
พรุ่งนี้ใครไปวัดบางพระบ้างครับ
แล้วเจอกันที่กุฏิหลวงพี่แป๊วนะครับบบบ

ออฟไลน์ jookku

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 มี.ค. 2556, 02:18:31 »
หลวงพ่อเปิ่น  สุดยอดเลย  :015:
ไม่ต้องบินให้สูงอย่างใครเขา จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว ท่าที่บินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร แค่บินไปให้ถึงฝันเท่านั้นพอ

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 มี.ค. 2556, 10:08:22 »
บารมีหลวงปู่คุ้มครองครับ  :058:  :058:  :058:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ chokchai_Ubon

• ตติยะ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 มี.ค. 2556, 10:26:27 »
สาธุๆๆ .....บารมีครูอาจารย์ คุ้มครองป้องภัย ให้ลูกหลานครับ.. :054:

ออฟไลน์ ae12345

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 มี.ค. 2556, 07:35:26 »
ยินดีด้วยครับ หลวงพ่อคุ้มครองลูกทุกคนครับผมเองก็เคยเจอกับตัวครับ

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 มี.ค. 2556, 10:57:21 »
 :053: :053:ยินดีด้วยคนครับบารมีหลวงปู่คุ้มครองทุกท่านครับผม :001: :001:

ออฟไลน์ N.mm

• ทุติยะ
  • **
  • บุณ อยากใด้ ต้องทำเอา
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 มี.ค. 2556, 10:09:53 »
ยินดีด้วยคับที่ปลอดภัย