ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยครับ รุ่นอาเสี่ย  (อ่าน 1040 ครั้ง)

ออฟไลน์ putzaja11

• จตุตถะ
    • อีเมล
ไม่ทราบว่ารุ่นนี้  ที่กุฏิใหญ่ยังมีให้บูชาหรือป่าวครับ  แล้วราคาเท่าไหร่ ครับ
ทำวันนี้ให้ดีที่สุด[/font]

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: ขอถามหน่อยครับ รุ่นอาเสี่ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 พ.ค. 2556, 10:02:21 »
ไม่ทราบว่ารุ่นนี้  ที่กุฏิใหญ่ยังมีให้บูชาหรือป่าวครับ  แล้วราคาเท่าไหร่ ครับ
รู้สึกช่วงนี้กระแสอาเสี่ยในเวปบอร์ดจะมาแรงนะเนี่ย
ของแบบนี้มันอยู่ที่จังหวะและโอกาส ท่าหลวงปู่มาโปรดท่านอาจจะได้มาบูชา

ออฟไลน์ pamza2000

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่วอยู่ทีตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
ตอบ: ขอถามหน่อยครับ รุ่นอาเสี่ย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 พ.ค. 2556, 10:23:54 »
มีครับ
นะโมพุทธายะ

ออฟไลน์ Eco1200

• ตติยะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 พ.ค. 2556, 11:46:07 »
วันนี้ผมไปกราบสการะหลวงปู่เปิ่นมาครับ และไปขอความเมตตาจากหลวงพี่ต้อยสักยันต์ให้แต่วันนี้หลวงพี่ท่านสุขภาพไม่ค่อยดีครับ หลวงพี่บอกว่าหลังยอกเลยสักน้ำมันให้ครับ(ปกติผมสักหมึกครับ)ขอให้หลวงพี่ต้อยสุขภาพแข็งแรง หายเร็วๆนะครับ สาธุ