ผู้เขียน หัวข้อ: สักยันต์กับน้ำเต้า  (อ่าน 1218 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noppasit

• ปฐมะ
  • *
สักยันต์กับน้ำเต้า
« เมื่อ: 29 พ.ค. 2556, 08:32:04 »
ผมไปสักยันต์มาครับแล้วคราวนี้ไม่สบายทานยาสมุนไพรเพชรสังฆาต ข้างขวดไม่มีบอกว่ามี โกศน้ำเต้า ผมทานแล้วลองเปิดเวปดูมันเขียนว่ามีน้ำเต้าผสม
แบบนี้ยันต์ผมจะเสื่อมไหมครับ ครูท่านสั่งห้ามทานน่ะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ หนอน-*ณ.ลำปาง

• ^*-ไม่พูด....ไม่ได้แปรว่า....ไม่คิด-*^
  • สัตตมะ
  • **
  • เป็นคนแก่เป็นง่าย เป็นผู้ใหญ่เป็นยาก
    • MSN Messenger - wrom_neda06_@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: สักยันต์กับน้ำเต้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 พ.ค. 2556, 09:16:42 »
ถ้าเราไม่สบายไม่น่าเป็นอะไรหรอกมั้งครับ เราต้องรักษาตัวเอง

ไม่ได้ไปกินที่เป็นลูกๆซักหน่อย ผิดถูกประการใด ก็ขออภัยไว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ
ไม่มีใครบรรลุความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ได้
ถ้าไม่ยอมอุทิศตนให้กับมัน

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: สักยันต์กับน้ำเต้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พ.ค. 2556, 11:29:58 »
ทานไปเถอะครับ ขลังไม่ขลังอยู่ที่ตัวท่านปฏิบัติมากกว่านะผมว่า ผิดถูกขออภัยนะครับ