ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงปู่หมุน วัดป่าหนองหล่ม รุ่นรวยทันใจ  (อ่าน 2446 ครั้ง)

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล

ออฟไลน์ kritsadalampang

• ตติยะ
    • อีเมล
สวยงามเดิมๆๆมากครับท่านaehjomthong   ผมขอเรียนถามความรู้ในการสะสมพระเครื่องพิมพ์นี้ด้วยครับ  อยากรู้จุดตายในการแยกเก๊และแท้  ผมกำลังจะตามสะสมครับ สายหลวงปู่หมุน แต่เท่าที่ลองศึกษาตามแหล่งต่างๆๆเขาว่า เก๊ได้เฉียบขาดมาก ผมสนใจจะสะสมจริงๆๆครับ หากมีพระชุดอื่นสายหลวงปู่หมุนตรงๆๆรบกวนนำมาแบ่งผมชมเพื่อจะได้ศึกษาขอความร้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับผม