ผู้เขียน หัวข้อ: ลายสักบางพระมาพร้อมกับชัยชนะของเขาคนนี้นี้เอง thai fight  (อ่าน 4555 ครั้ง)

ออฟไลน์ ข้าวหลามตัด

• ผู้ดูแล
ก่อนอืนขอบขอบคุณรูปภาพสวยจากคุณ @ Zix Aperture ซึ่งเป็นเจ้าของรูปภาพนี้ครับ

ออฟไลน์ somboon matkeaw

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณครับ 25; 25;

ออฟไลน์ galong

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - doun_212@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - ds
    • อีเมล
สุด ยอดครับ ผม
เป็นศิษย์ วัดบางพระ  เด็กชลบุรี  อำเภอพานทอง

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com

ลายเส้นเดินคล้ายกันมากเลย

ต้องขอขอบคุณท่านเจ้าของภาพด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ก.ค. 2556, 10:12:55 โดย จิ๋ววัดตะกล่ำ »
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ chokchai_Ubon

• ตติยะ
เท่าที่เคยติดตามชม Thai Fight  ตั้งแต่แรกๆ ไม่เห็นรอยสักต์ของ  ไทรโยค  ตรงหน้าอก มีแต่ข้างหลังเป็นรูปอะไรก็จำไม่ได้  แสดงว่าพี่เขาเพิ่งมาฝากตัวเป็นศิษย์บางพระ ใช่ไหมครับผม.... นักสู้ไทยก็ต้องมีรอยสักต์แบบไทยๆ แบบนี้สิครับ 054:

ออฟไลน์ pednoilynam

• ตติยะ
    • อีเมล
ว้าว สุดยอดเลย ดูเข้มขลังมากๆ