ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพี่ติ่งเมตตา วันครบรอบมรณภาพ หลวงพ่อเปิ่น  (อ่าน 2184 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tanaphatc

• ศิษย์อาจารย์แป๊ว
  • ฉัฏฐะ
  • *
เมื่อวานนำชานม ไปถวายพระและทำโรงทาน
กิจการดีมาก แป๊ปเดียวหมดเลย หลังจากนั้นก็ไปกราบ
หลวงพี่ติ่ง เมตตาลงน้ำมันมาให้ ก่อนกลับไปกราบหลวงพี่แป๊ว
เมตตาล้อมยันต์มาให้อีก โชคดีสุดๆ เดี๋ยววันที่ 12 ส.ค. วันเกิด
หลวงพ่อ ไปใหม่ แล้วพบกันนะครับ

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
เมื่อวานนำชานม ไปถวายพระและทำโรงทาน
กิจการดีมาก แป๊ปเดียวหมดเลย หลังจากนั้นก็ไปกราบ
หลวงพี่ติ่ง เมตตาลงน้ำมันมาให้ ก่อนกลับไปกราบหลวงพี่แป๊ว
เมตตาล้อมยันต์มาให้อีก โชคดีสุดๆ เดี๋ยววันที่ 12 ส.ค. วันเกิด
หลวงพ่อ ไปใหม่ แล้วพบกันนะครับ

ว่าแล้วเชียวน่าจะเป็นคุณะีพี่ท่าน Tanaphatc ผมก็ไปต่อหลังจากคุณพี่ไม่กี่คิวเอง นังดูอยู่ว่าพระอ.ติ่งใจดีจังสักน้ำมันให้ด้วย ยินดีๆด้วยครับ