ผู้เขียน หัวข้อ: !!!!!!!!!!!!! เรียนศิษย์พี่ นิติพงศ์ ปัญญามี ผู้ใจดีครับ ^^  (อ่าน 1668 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chanachon

• ตติยะ
    • อีเมล
เมื่อวานผมกลับไปบ้านพ่อบอกว่ามีจดหมายมาส่งถึงบ้านแต่นานแล้ว ผมเปิดดูมีพระหลวงพ่อเปิ่นผมดีใจมากครับแล้วคิดขอบคุณ ชาวบางพระทุกท่านที่ใจดีทุกท่านเลยครับ เพราะผมเรียนอยู่จึงไม่มีโอกาสไปวัดบางพระและอยู่จังหวัดเชียงใใหม่ ขอบคุณพี่ นิติพงศ์ มากนะครับที่ให้พระกับผม ^^  :054: :017:

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
นี่และความมีน้ำใจของศิษย์วัดบางพระ :015: :015: :015:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ Ome

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่รู้จักคิด ชีวิตก็ไม่แตกต่าง
    • MSN Messenger - omekatan@hotmail.com
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ

เชิดชูผู้ให้ ดีใจกับผู้รับครับ :002:

ลูกศิษย์หลวงพ่อมีน้ำใจต่อกันเสมอ ทั้งในวัด และ นอกวัดครับ

และการที่ผมไปวัดในแต่ละครั้งมักจะได้เพื่อนใหม่และมิตรภาพที่ดีกลับมาด้วยทุกๆครั้งไป

..........ขอบารมีหลวงพ่อคุ้มครองทุกๆท่านครับ..............

ออฟไลน์ san53774

• สัตตมะ
  • **
ดีใจด้วยครับ น้ำหนึ่งใจเดียวกันครับ

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับท่าน :053:

ออฟไลน์ Chanachon

• ตติยะ
    • อีเมล
ชาวศิษย์ วัดบางพระ ใจดีทุกคนเลยครับ ^^
(ถ้ามีพระอีกผม ส่งมาได้นะครับผมเก็บหมดเลยผมศรัทธาจริงและเรียนอยู่จุงไม่โอกาสได้ไปครับ  :053: :053: :054: :054:)

ออฟไลน์ thutsanee

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอแสดงความยินดีด้วยคะ :053:

ออฟไลน์ levis

• อัฏฐมะ
ไม่เป็นไรครับวัตถุมงคลของหลวงพ่อเปิ่นดีทุกรุ่นครับ[size]
ตามฝันกันต่อไป