ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆน้าๆ ช่วยดูให้ผมหน่อยครับ ว่าดีมั้ยครับ  (อ่าน 1035 ครั้ง)

ออฟไลน์ mongza

• ตติยะ
    • อีเมล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ต.ค. 2556, 08:48:52 โดย mongza »

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
ขอแสดงความเห็นโดยเปรียบเทียบกับภาพของพี่หอมเชียง พี่แกเคยลงไว้นานแล้วนะครับ
ด้านหน้า

ด้านหลัง

ความเห็นผมว่ารูปหล่อหลวงพ่อเปิ่นรุ่นอายุ 69 ปี ออกปี 35 ของท่าน mongza
ดูแล้วเส้นสายต่างๆไม่ใหญ่ ไม่คมชัดเท่าองค์ของพี่หอมเชียงครับ
ตัวหนังสือ และหางเสือก็ดูเล็กเกินไป บางจุดก็เพี้ยนๆไปด้วย  
ผมว่าไม่น่าจะดีครับท่าน

เสาะหาต่อไป เป็นกำลังใจให้ครับ  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 ต.ค. 2556, 01:48:57 โดย บางแก้วฟ้า »

ออฟไลน์ mongza

• ตติยะ
    • อีเมล
 :016: :015:ขอบคุณมากๆครับ :090: