ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน เซียน ดูให้หน่อยครับ  (อ่าน 825 ครั้ง)

ออฟไลน์ sandanna

• นวมะ
รบกวน เซียน ดูให้หน่อยครับ
« เมื่อ: 13 ต.ค. 2556, 08:32:45 »

ดี ไม่ดี ยังไร ช่วยให้คำแนะนำหน่อยครับ  :054:
[shake]เป็นคนดีให้คนเกรง ดีกว่าเป็นนักเลงให้คนกลัว[/shake]

ออฟไลน์ sandanna

• นวมะ
ตอบ: รบกวน เซียน ดูให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ต.ค. 2556, 10:55:18 »
พอดีผมอยากทราบ ขอความเห็นผู้รู้หน่อยนะครับ พ่อผมได้องค์นี้มี

ได้มาจากคนรู้จัก ผมเลยเอาของผมให้พ่อผมดู ( องค์แรกที่โพส )

เค้าบอกรอยตอกของผมไม่คมเหมือนองค์นี้ ตรงตัวหนังสือเค้าว่าไม่ดีเหมือนองค์นี้

แต่ผมส่องแล้วตัวหนังสือก็เหมือนกัน พ่อผมเค้าเป็นอย่างนี้หละครับของตัวเองดีหมดทุกอย่าง

ผมเลยอยากให้ เซียน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ในเว็บ ช่วยกันพิจารณาหน่อยครับ  :054:

( รูปนี้ใช้กล้องมือถือถ่ายแสงสะท้อน อาจจะไม่ค่อยชัดนะครับ  :054: )