ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ  (อ่าน 1044 ครั้ง)

ออฟไลน์ crowns

• จตุตถะ
สอบถามหน่อยครับ
« เมื่อ: 17 ต.ค. 2556, 08:14:21 »
ถ้าเราจะสักเสือเผ่นตรงหน้าอก เราจะต้องสักยันต์ที่หลังครบก่อนหรือไหมครับ

ออฟไลน์ commandov2

• จตุตถะ
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ต.ค. 2556, 08:21:52 »
ขออนุญาติตอบน่ะครับ ก่อนที่จะสักยันต์อะไรก็ตามแต่ เราต้องเริ่มจากยันต์ครูก่อนครับ ส่วนพระอาจารย์ท่านจะเมตตายันต์อะไรให้นั้นก็สุดแล้วแต่ท่านครับผม
สิ่งทั้งหลายทั้งปวงล้วนไม่เที่ยง ไม่ควรยึดมั่นถือมั่น

ออฟไลน์ crowns

• จตุตถะ
ตอบ: สอบถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 ต.ค. 2556, 08:36:49 »
คือผมสักยันต์เก้ายอดเเล้วครับ เสือตีนโต หนุมาร เสือคู่เเต่เสือคู่ผมเพิ่งสักข้างเดียว อยากจะได้ยันต์เสือเผ่นเเบบนี้มีได้ไหมครับ (คือผมว่าจะสักครั้งสุดท้านเเล้ว คือพ่อเเม่ผมบอกเยอะเเล้วนะครับ)