ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพ่อเปิ่นรุ่น amazing ช่วยดูทีครับ  (อ่าน 4255 ครั้ง)

ออฟไลน์ sakhack

• ทุติยะ
  • **
หลวงพ่อเปิ่นรุ่น amazing ช่วยดูทีครับเป็นอย่างไรบ้าง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ต.ค. 2556, 07:18:15 โดย sakhack »

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: หลวงพ่อเปิ่นรุ่น amazing ช่วยดูทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 ต.ค. 2556, 09:00:02 »
อยากทราบว่าแท้ไหมครับ สภาพเป็นไง ราคาเล่น

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ supongmai

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ตอบ: หลวงพ่อเปิ่นรุ่น amazing ช่วยดูทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 พ.ย. 2556, 12:36:22 »
ดูตามกระทู้เก่าๆได้เลยครับ ห่างมาก

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 พ.ย. 2556, 02:19:36 »
ดูตามกระทู้เก่าๆได้เลยครับ ห่างมาก
ยังไงครับ  มีลิงค์ไหมครับ ห่างมากคือยังไงครับ

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 พ.ย. 2556, 02:24:57 »
เหรียญหมายเลขอะไรครับท่าน sakhack

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 พ.ย. 2556, 10:04:57 »
เหรียญหมายเลขอะไรครับท่าน sakhack
2678  ครับท่านบางแก้วฟ้า

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 พ.ย. 2556, 09:00:33 »
เท่าที่ลองค้นดูจาก google เนี่ยครับ ลองพิมพ์คำว่า หลวงพ่อเปิ่น อเมซิ่ง หรือ หลวงพ่อเปิ่น amazing ดูนะครับ
พบว่ามีเหรียญหมายเลขเดียวกับคุณ sakhack ที่เป็นเนื้อทองแดงโค้ดแบบนี้หลายเหรียญเลยครับ
บางเหรียญลงยาแถมมาให้ด้วยก็มี
มีทางเป็นไปได้หลายทางคือ มีเหรียญนึงแท้ เหรียญอื่นๆเก๊
หรือเก๊ทุกเหรียญก๊อาจเป็นได้

เท่าที่พี่น้องเราดูกันแล้วบอกว่าห่างมากนี่น่าจะหมายถึง ปลอมแบบไม่เหมือนสักเท่าไหร่นั่นเองครับ

พยายามต่อไปครับ เป็นกำลังใจให้ครับ เหรียญรุ่นนี้ ยังพอหาได้ไม่ไกลเกินเอื้อมครับ

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 พ.ย. 2556, 06:44:14 »
ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 พ.ย. 2556, 08:00:08 »
ที่วัดยังเห็นมีให้บูชาครับ...แท้ แน่นอน