ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆดูเหรียญหนุมานแบกปี 27 หน่อยครับ  (อ่าน 1055 ครั้ง)

ออฟไลน์ liverpoolfanclub

• จตุตถะ
รบกวนพี่ๆดูเหรียญหนุมานแบกปี 27 หน่อยครับ พอดีเพิ่งได้มา อยากสอบถามว่ารุ่นนี้มีปลอมหรือยังครับ

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
ยินดีด้วยครับ
แท้ดูง่ายครับ
เหรียญนี้ถือเป็นรุ่นลึก ที่หายากในปัจจุบันแล้วครับ
เก็บรักษาดีๆนะครับ

ของปลอมก็ไม่แน่ใจว่ามีทำออกมาหรือยังนะครับ
คุณ liverpoolfanclub มีของแท้แล้วก็ส่องดูตำหนิ จดจำดูเส้นสาย ดูจุดไข่ปลา ดูขอบเหรียญได้เลยครับ