ผู้เขียน หัวข้อ: หรียญหลวงพ่อเปิ่น รุ่นร่มเย็น ///เหรียญที่ระลึกสร้างโรงเรียน  (อ่าน 2008 ครั้ง)

ออฟไลน์ sakhack

• ทุติยะ
  • **
เหรียญหลวงพ่อเปิ่น รุ่นร่มเย็น ฉลองครบอายุ 72ปี สร้างปี37  ติชมหน่อยครับ

เหรียญที่ระลึกสร้างโรงเรียนวัดบางพระ ปี36 ติชมครับ    

ทั้งสองเหรียญพึ่งได้มาครับ ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นครับ

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
ผมดูว่าดีทั้งสองเหรียญเลยครับ ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ sakhack

• ทุติยะ
  • **
ผมดูว่าดีทั้งสองเหรียญเลยครับ ยินดีด้วยครับ

ขอบคุณมากๆครับ