ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญลงยา รุ่นนี้ปีอะไรครับ  (อ่าน 1473 ครั้ง)

ออฟไลน์ sakhack

• ทุติยะ
  • **
เหรียญลงยา รุ่นนี้ปีอะไรครับ ใครพอทราบบ้างครับเค้าเรียกรุ่นนี้ว่าอะไร พอดีเพิ่งได้มาสภาพเป็นไงครับ ติชมได้ครับ ขอบคุณมากๆครับ

ใกล้ๆอีกรูป

ใกล้ๆอีกรูป

ออฟไลน์ bangphralism

• สัตตมะ
  • **
  • ลูกศิษย์หลวงพ่อเปิ่น
ตอบ: เหรียญลงยา รุ่นนี้ปีอะไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 พ.ย. 2556, 09:52:31 »
เหรียญข้าวหลามตัด เสาร์ 5 ปี 37
ได้อยากความรู้ใหม่ๆลองไปเข้ากลุ่มเฟสบุ๊คดูครับ

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: เหรียญลงยา รุ่นนี้ปีอะไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 พ.ย. 2556, 10:05:47 »
เหรียญข้าวหลามตัด เสาร์ 5 ปี 37
ได้อยากความรู้ใหม่ๆลองไปเข้ากลุ่มเฟสบุ๊คดูครับ
ขอบคุณมากครับ สภาพเป้นไงครับ เฟสบุ๊คอะไรครับ บางพระหรอครับ

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 07 พ.ย. 2556, 06:20:02 »
สภาพสวยครับ
ยินดีด้วยครับ
เรื่องเฟสบุ๊ค ลองหาดูใช้ google ก็ได้ครับ
พิมพ์ว่า "facebook วัดบางพระ" ก็น่าจะเจอนะครับ

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 พ.ย. 2556, 09:35:44 »
สภาพสวยครับ
ยินดีด้วยครับ
เรื่องเฟสบุ๊ค ลองหาดูใช้ google ก็ได้ครับ
พิมพ์ว่า "facebook วัดบางพระ" ก็น่าจะเจอนะครับ
ขอบคุณมากครับ :002: