ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญหน้าเสือ ปี 2523 //ราหูอมจันทร์ ปี 2538 //นั่งพาน ที่ระลึกไหว้ครูปี 38  (อ่าน 1904 ครั้ง)

ออฟไลน์ sakhack

• ทุติยะ
  • **
เพิ่งได้มา แนะนำด้วยครับ

เหรียญหน้าเสือ  ปี 2523  พี่ที่แบ่งมาให้บอกไม่แท้ ยินดีคืนครับ แนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
เหรียญหน้าเสือ ปี 2523 ไม่แท้ครับ ผิดพิมพ์เยอะครับ เอาไปคืนได้เลยครับ ลองศึกษาดีๆค้นกระทู้เก่าๆเทียบเคียงดูจะเห็นความแตกต่าง เป็นกำลังจให้ครับ

ออฟไลน์ mawin_14

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ไม่ดีอีกเสียงครับ คืนเถอะครับผม

ออฟไลน์ tiger3000

• ฉัฏฐะ
  • *
หน้าเสือคืนได้รีบคืนเลยครับ

ออฟไลน์ punthush_45

• ตติยะ
เหรียญหน้าเสือไม่ดีอีกเสียงคับ...ด้านหลัง...ส่วนจมูกของหลวงพ่อ..เหรียญที่ผ่านการใช้มาน่าจะมีรอยสึก..สีแตกต่างจากส่วนพื้นเหรียญบ้าง...เพราะเป็นส่วนนูน...

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
แต่ละท่าน ตาดีๆทั้งนั้นเลย
เอาเป็นว่า เหรียญหน้าเสือปี 23 เหรียญนี้มีปัญหาแน่ๆ พี่น้องเราบอกแจ้งแถลงไขกันแล้ว
รีบเอาไปคืนเลยครับ

เหรียญอื่นๆดูดีครับ
ไปเดินหาแถวไหนครับเนี่ย ได้มาเพียบเลย 

ออฟไลน์ sakhack

• ทุติยะ
  • **
ขอบคุณ พี่punthush_45 พี่ tiger3000 พี่mawin_14 พี่tuxky และพี่บางแก้วฟ้ามากๆครับ

นำไปคืนแล้วครับ พี่แกก็โอเครับคืนไปครับ ขอบคุณมากๆอีกครับ

พี่บางแก้วฟ้า ผมเดินแถวบ้าน(บ้านแพ้ว)กับดูทางเว็บครับ

บุญรักษาทุกๆท่านครับ
 :005: :005: