ผู้เขียน หัวข้อ: ที่กุฏิใหญ่ยังมีให้เช่าบูชาเหรียญนั่งพานใหญ่ไหมครับ  (อ่าน 1183 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonedu

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ใจชอบเนื้อเงินครับ
แต่ถ้าไม่มี ขอเป็นเนื้ออื่นก็ได้ครับ ^__^

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
ผมว่าไม่น่าจะมีแล้วนะครับ เหรียญนั่งพานรุ่นต่างๆ
ยิ่งเนื้อเงินก็จะหายาก
เห็นเพ่ือนสมาชิกบางท่านว่ายังมี ก็อาจจะยังมีจริงๆก็ได้   
ถ้าตั้งใจไปแล้ว ก็ต้องลองถามดูครับ
ถ้าไม่มี ก็บูชารุ่นอ่ื่นๆแทนก็แล้วกัน
ถ้าไปถึงกุฏิใหญ่แล้ว ต้องได้ของดี ของแท้มาแน่ๆครับ
พระหลวงพ่อเปิ่นดีทุกรุ่นครับ
บารมีหลวงพ่อเปิ่นคุ้มครองครับ    
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มี.ค. 2557, 01:39:24 โดย บางแก้วฟ้า »

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ท่านบางแก้วฟ้า ยังพอมีให้ผมเช่าสักองค์ไหม นั่งพานใหญ่ :015:

ออฟไลน์ บางแก้วฟ้า

• สัตตมะ
  • **
ขอบคุณสำหรับความไว้วางใจนะครับ
แต้ต้องขออภัยด้วย ผมเพียงศึกษาและสะสม
ไม่ได้มีเจตนาจะให้เช่าครับ
และอีกอย่าง ผมเองก็ไม่มีเหรียญนั่งพานเนื้อเงินรุ่นนี้ด้วย
กำลังหาอยู่เหมือนกัน 5 5 5

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เนื้ออื่น ก็ได้ท่าน
ผมอยากได้มาบูชา ใช้จริง เลี่ยมขึ้นคอ
รู้สึกว่าผมชอบพิมพ์นี้เป็นพิเศษ ^__^ :054: