ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงสักกวางเหลียวหลังได้ไหม๊คะ?  (อ่าน 8778 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bokic

• ทุติยะ
  • **
สักกวางเหลียวหลังมาคะแต่ สักน้ำมันมานะคะ (อย่างที่รุปโชว) แต่สงสัยว่า ทำไมถึงไม่มีตัวอักษรล้อมรอบกวาง เหมือนอย่างที่เคยเหนในรุปของเพื่อนๆคนอื่น?

และ ผู้หญิงสักกวางเหลียวหลังได้หรือป่าว

อีกคำถามคือ ผู้หญิงถ้าอยากเน้นเกี่ยวกับเมตตา มหานิยม แล้วก้เสน่ห ควรสักอะไรบ้างคะ

ขอบคุณคะ

"เด้กใหม่"
อดทนให้ได้อย่างก้อนหิน   ติดดินให้ได้อย่างต้นหญ้า
ใจกว้างให้ได้อย่างท้องฟ้า  แล้วมุ่งไปข้างหน้าให้ได้อย่างสายธาร

• ทุติยะ
  • **
ตอบ: ผู้หญิงสักกวางเหลียวหลังได้ไหม๊คะ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 เม.ย. 2557, 01:29:07 »
มาเพิ่มรูปคะ

ออฟไลน์ l3itong

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ตอบ: ผู้หญิงสักกวางเหลียวหลังได้ไหม๊คะ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 เม.ย. 2557, 05:48:14 »
อักขระล้อมรอบมีอยู่แล้วครับแต่สักน้ำมันเลยอาจจะมองไม่ชัด ถ้าสักหมึกรูปก็จะเป็นประมาณนี้ครับ หลวงพี่นันเมตตราให้ผมมาครับ

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 เม.ย. 2557, 07:45:52 »
อ้อเข้าใจผิดนึกว่าไม่มีอัขระ ขอบคุณคะที่ตอบคำถาม :)

หลวงพี่นันเมตตาให้มาเหมือนกันคะ (จิงๆขอท่านนะคะ)

ออฟไลน์ ChartE34

• ตติยะ
  • ตัวอย่างที่ดีมีค่ากว่าคำสอน
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 เม.ย. 2557, 09:57:00 »
มาเพิ่มรูปคะ

ที่เป็นรอยแดงๆ รอบตัวกวางนั่นแหละครับ อีกอย่างอาจารย์ท่านไม่เน้นให้หนักเหมือนหมึกครับ