ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆ วัดบางพระทุกท่านครับ  (อ่าน 1353 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mossquito

• ทุติยะ
  • **
พี่ๆ วัดบางพระทุกท่านครับ
« เมื่อ: 29 ก.ค. 2557, 11:43:38 »
ผมสามารถไปขอได้มั้ยครับ ตอนนี้ที่หลังผมมีแต่เก้ายอดและผมอยู่ จ.สงขลา ไปขอหนุมาน ลิงลม หรือ เสือ จำพวกนี้ ท่านพระอาจานร์จะลงเข็มให้มั้ยครับ

ออฟไลน์ Thanitha_Darb

• จงพบแต่ความดี ปราศจากความทุกข์
  • ทุติยะ
  • **
ตอบ: พี่ๆ วัดบางพระทุกท่านครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 ส.ค. 2557, 02:55:59 »
ผมสามารถไปขอได้มั้ยครับ ตอนนี้ที่หลังผมมีแต่เก้ายอดและผมอยู่ จ.สงขลา ไปขอหนุมาน ลิงลม หรือ เสือ จำพวกนี้ ท่านพระอาจานร์จะลงเข็มให้มั้ยครับ

ลอง ดู ค่ะ  :027: :027:
"เอ็งไม่ต้องห่วง ข้าอยู่ด้วยทั้งคน ลูกข้า...ข้าไม่ห่วงได้ยังไง" =หลวงปู่ดู่ พรหมปัญโญ=