ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีรอยสักพระพรหมช่วยมาโพสทีครับ  (อ่าน 5974 ครั้ง)

ออฟไลน์ ๛เด็กน้อย๛

• ทุติยะ
  • **
ตั้งแต่ผมเห็นรอยสักมาเยอะแยะมากมายเห็นมาเกือบจะหมดแล้วแต่รอยสักหนึ่งที่ผมไม่เคยเห็นก็คือพระพรหมพี่ๆคนไหน
มีภาพช่วยนำมาโพสทีนะครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ สถุน

• ตติยะ
ตอบ: ใครมีรอยสักพระพรหมช่วยมาโพสทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 ต.ค. 2550, 11:02:38 »
จิงหรือป่าว
ที่เค้าบอกว่า
สักพระพรหม
แล้วร้อน
 :o :o :o

ออฟไลน์ min

• ฉัฏฐะ
  • *
ตอบ: ใครมีรอยสักพระพรหมช่วยมาโพสทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 ต.ค. 2550, 11:38:56 »
  ไม่ใช่ของผมหรอกครับ......เป็นของทางเว็ปหมู่บ้านคาถาอาคมครับ..... ขอบคุณเจ้าของรูปด้วย..................... :093:           ยันต์พระพรหมสุดยอดทางเมตตาแล้วครับ......

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 ต.ค. 2550, 06:41:36 »
ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ สถุน

• ตติยะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 พ.ย. 2550, 12:40:08 »
สุดยอดเลย
สวยจิง ๆ

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 พ.ย. 2550, 09:06:15 »
ถูกครับสวยมากๆแถมยังดีมากๆอีกด้วยคับ

ออฟไลน์ danutgood

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 พ.ย. 2550, 11:07:51 »
จิงหรือป่าว
ที่เค้าบอกว่า
สักพระพรหม
แล้วร้อน

ร้อนอย่างไรล่ะครับ ยันต์ไหนๆผมว่าไม่ร้อนหรอกครับ

มีแต่ตัวผู้สัก ที่มีอุปทานในยันต์นั้นต่างหาก

ว่าจะร้อน ว่ามีพลัง เลยไปมีเรื่องมีราวเป็นต้น

ถ้าสักแล้วร้อนวิชาจริง ป่านนี้ คงวุ่นวายน่าดูครับ

ศรัทธาสิ่งใดควรอยู่ในหลักเหตุผลนะครับ

-* * * ** * ** * * ** * * * * * * * * * * * * * * * ** *

พระพรหม --ตามหลักพระพุทธศาสนา ..หมายให้ถึงพรหมวิหาร / บิดามารดาเป็นพรหมของบุตร เป็นต้น

ทางสายวิชา ก้ถือว่าเป็นผู้สร้าง ก็คือ พ่อ-แม่ นั่นเอง เป็นการกำเนิด เป็นต้นครับ

ออฟไลน์ กุ๊งกิ๊ง

• สัตตมะ
  • **
  • *_*..ปิดทองใต้ฐานพระ..*_*
    • หมู่บ้านคาถาอาคม บริหารโดย Kungking
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 พ.ย. 2550, 11:11:47 »
อืมสวยครับ ..ของ เว๊ปหมู่บ้านหรอ ??  อืมม :)

ออฟไลน์ taekungzeal

• ตติยะ
  • อุดธัง อัดโธ นะโมพุทธายะ สาธุ !!
    • อีเมล
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06 พ.ย. 2550, 01:00:24 »
  มี ครับ เป็น ยันต์ พระพรม 4 หน้า  ไม่ ขอ เอ๋ย นาม ครับ เป็น สาย หลวงพ่อ แล วัดพระทรง   

ครับ  บอก ไม่ได้ ครับ เด๋ว จะ โดน ด่า - -''

ออฟไลน์ ท่านชายเจน

• ตติยะ
    • MSN Messenger - jr9957@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 พ.ย. 2550, 06:54:22 »
สุดยอด
หากรักคือทุกข์ แล้วสุขคืออะไร
หากรักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจถึงต้องการ

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 พ.ย. 2550, 10:10:32 »
สวยและขลังเปนบุญตาที่ได้ชมครับ
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็