ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้หญิงสักยักต์กับพระอาจารย์ได้หรือป่าวคะ?  (อ่าน 2060 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongpang_33

• ทุติยะ
  • **
 :049:อยากทราบคะ ผู้หญิงสักยักต์กับพระอาจารย์ได้ไหม หรือต้องสักกับฆราวาทอย่างเดียวคะ
--ไม่เคยสักยักต์มาก่อนแต่มีความศรัทธา ความเชื่อ เรื่องสักยักต์มานานแร้วเรยอยากได้ข้อมูลที่แน่ชัดคะ -- :049:

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
แนะนำกสักกับฆาราวาสจะสะดวกครับ

ออฟไลน์ pw14218

• จตุตถะ
    • อีเมล
สักได้นะคะ พี่ไม่ได้ไป1อาทิตย์แล้วแต่พี่สักกับพระอาจารย์นัน ท่านเมตตาสักยันต์ให้ตลอดค่ะ

ออฟไลน์ kratae01

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ไปสัก 5 แถวกับพระอาจารย์นัน ท่านก็เมตรตาสักให้นะค่ะ

• ทุติยะ
  • **

ว่าจะไปวันอาทิตย์นี้เลยสอบถามข้อมูลไว้ก่อน กลัวว่าพระอาจารย์จะไม่สักให้ แล้วอีกอย่างไม่แน่ใจด้วยว่าอ.หนวดจะเข้ามาหรือเปล่า
กลัวว่าไปแล้วจะไม่ได้สักตามที่ใจหวังไว้คะ

ขอบคุนคะ

• ทุติยะ
  • **
วันก่อนไปสักกับพระอาจารย์ที่ใช้สักเครื่อง .. ไม่แน่ใจว่าใช้พระอาจารย์นันหรือป่าวคะ?
--กุฏิชั้นที่1 ที่ติดกับฤาษีอ่ะคะ--

ออฟไลน์ meennaka

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
เราไปสักกับอาจารย์นันมาค่ะท่านสักให้ผู้หญิงโดยใช้เครื่องค่ะ ยันต์แรกเราไม่ได้ขอท่านเมตตาให้ 5แถวเรามาค่ะ วันจันทร์นี้จะไปกราบท่านและจะไปเพิ่มลายอีกค่ะ  :001: :001: :001: