ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่าตอนนี้ อ.หนวด ท่านยังมาสักที่วัดอยู่มั้ยครับ  (อ่าน 2139 ครั้ง)

ออฟไลน์ OGMIXER

• ทุติยะ
  • **
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ โยคี

• เด็กวัด
  • เมตตาธรรมค้ำจุนโลก
มาสักประจำเสาร์ อาทิตย์
พรุุ่่งนี้ ไม่มา เพราะไหว้ครูที่บ้านท่าน
อิติ สุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ  ฐิตคุโณ อาจาริโย จะมหาเถโร
มหาลาโภ สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม

• ทุติยะ
  • **
แล้วถ้าผมจะไปสักกับท่าน ต้องไปเช้าประมานกี่โมงครับ ขอบพระคุณมากครับ :002:

• เด็กวัด
มาเช้าๆ ก็ได้สักก่อน มาเย็นก็หมดเวลา

• ทุติยะ
  • **
มาเช้าๆ ก็ได้สักก่อน มาเย็นก็หมดเวลา

ขอบพระคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มี.ค. 2560, 02:49:29 โดย OGMIXER »

ออฟไลน์ pong_pamorn

• ปฐมะ
  • *
วันนี้ได้มีโอกาสไปที่วัด ไม่ทราบว่าอาจารย์หนวดคนไหนครับ เห็นมีเป็นพระ 3 องค์ แล้วก็มีอาจารย์ที่นั่งตรงบันได แต่ไม่ทราบชื่อครับ

ออฟไลน์ wowit

• ทุติยะ
  • **
มาสักประจำเสาร์ อาทิตย์
พรุุ่่งนี้ ไม่มา เพราะไหว้ครูที่บ้านท่าน

สวัสดีครับ ผมรบกวนขอที่อยู่ พิกัด แผนที่เดินทางไปบ้านอาจารย์หนวดที่กาญจนบุรีหน่อยครับ อยากไปเยี่ยมเเละให้ อาจารย์สักให้ที่บ้านท่านอ่ะครับ (ผมอยู่โคราช) ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
Facebook : https://www.facebook.com/wachirawit.hasung

Google+ : https://plus.google.com/u/1/103055645660053181039

• เด็กวัด
ช่วงนี้ อาจารย์หนวดไปต่างประเทศ

ออฟไลน์ wowit

• ทุติยะ
  • **
ช่วงนี้ อาจารย์หนวดไปต่างประเทศ

กลับมาเมื่อไหร่ พอจะทราบไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

• เด็กวัด

กลับมาเมื่อไหร่ พอจะทราบไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
กลับมาแล้ว