ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์ดำตือมีพุทธคุณด้านไหนครับ  (อ่าน 2507 ครั้ง)

ออฟไลน์ ppppppppp

• ตติยะ
    • http://www.musichelptv.com/artist/mypage.php?ArtistID=391
ตอบ: ยันต์ดำตือมีพุทธคุณด้านไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ก.พ. 2551, 05:08:47 »
ได้ยินว่า ยันนี้บู้แหลก
ความดีเอาชนะได้ทุกอย่างhttp://www.musichelptv.com/artist/mypage.php?ArtistID=391

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ตอบ: ยันต์ดำตือมีพุทธคุณด้านไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 ก.พ. 2551, 05:55:44 »
ดีทางเหนียวครับ
นิมิตว่าเกิดจากเห็นคนสองคนรูปร่างสูงใหญ่ปานขุนเขา
เหอๆ มีเป็นคู่ครับดำดื้อ แดงเก
แต่ว่าสักได้แค่อย่างเดียวนะคับ
เพราะถ้าสักสองอย่างคู่กัน เค้าว่ามันจะร้อนจนมีเรื่องยุ่งยากบ่อยๆอิอิ  ;D
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ MIN.. 2

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ก.พ. 2551, 12:32:21 »
ยันต์ดำดื้อ.. วันนั้นผมพาเพื่อนไปสัก กับหลวงพี่รูปหนึ่งที่วัด... เพื่อนผมเป็นคนไม่เคยเชื่อเรื่องพวกนี้เลย...... เกิดเรื่องที่อธิบายไม่ได้กับตัว...........ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ

( พุทธคุณ... ยามคับขัน จวนตัว เอาตัวรอดได้แนนอน )............................................  :058:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 ก.พ. 2551, 12:34:37 »
ยันต์ดำดื้อ.. วันนั้นผมพาเพื่อนไปสัก กับหลวงพี่รูปหนึ่งที่วัด... เพื่อนผมเป็นคนไม่เคยเชื่อเรื่องพวกนี้เลย...... เกิดเรื่องที่อธิบายไม่ได้กับตัว...........ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ

?  ( พุทธคุณ... ยามคับขัน จวนตัว เอาตัวรอดได้แนนอน )............................................? :058:
ไม่มีสิ่งใดยิ่งใหญ่เหนืออำนาจพุทธคุณ :-*

ออฟไลน์ แม่ทัพ 29 ยอด

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 มี.ค. 2551, 01:00:12 »
ยันต์นี้เรียก ดำดื้อ คู่กับ แดงเกครับ ยันต์นี้นักเลงสุดๆ ใครอยากรู้รายละเอียดให้ถามหลวงพี่แป๊วครับ :073: :073: :073: