ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆคับช่วยเอารูปมาอาจาร์ยวัดบางพระมาลงให้ดูหน่อยคับพร้อมชื่อด้วยคับ  (อ่าน 2012 ครั้ง)

ออฟไลน์ TRE HERO

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
พี่ๆคับช่วยเอารูปมาอาจาร์ยวัดบางพระมาลงให้ดูหน่อยคับพร้อมชื่อด้วยคับพึงไปสักมาอะคับยังไม่รู้ชื่ออาจาร์ยที่สักให้ผมเลยคับวันหลังไปจะได้เรียกถูกเด๋วว่างจะเอารูปที่พึ่งไปสักมาให้พี่ๆดูว่าเรียกว่าอะไรแล้วดีอย่างไร(ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับพึ่งสมัคร)

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ยินดีต้อนรับสู่เว็บวัดบางพระ ครับ ;D

ออฟไลน์ golf f1

• สัตตมะ
  • **
นี้หลวงพ่อสำอางค์ครับเจ้าอาวาสแทนหลวงพ่อเปิ่นครับขออนุญาติหลวงพ่อณ.
ที่นี้ด้วยที่เอารูปมาลงด้วยความเคารพอย่างสูงจากลูกศิษย์วัดบางพระตลอดกาล :054:
สักเสกเลขยันต์ ทำดีทำได้ทุกวัน ความรักเกิดได้ทุกวินาที