ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยดูสมเด็จเกศไชโย องค์นี้(อีกองค์)หน่อยครับ  (อ่าน 3144 ครั้ง)

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เห็นเค้าบอกว่าเป็นรุ่นประวัติศาสตร์พิมพ์ใหญ่ ฐาน7ชั้น ไม่ทราบว่าใช่หรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ดูดีครับ รุ่นประวัติศาสตร์องค์นี้ พิมพ์นี้เขานิยมกันไม่ใช่เหรอครับ  ประสบการณ์ทำให้เป็นที่รู้จัก

แต่เดิมจัดอยู่ในชุด พระหลักร้อย พุทธคุณหลักล้าน  ของดีครับผม  :016:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ตามนั้น ครับ พี่อชิตะ  :002:

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
ชอบคำนี้ของท่านอชิตะมากเลยครับ"พระหลักร้อย พุทธคุณหลักล้าน  ของดีครับผม"

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
แห๊ะๆๆ
ของดีครับผ๋ม

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ดูแล้วครับ สวยจังครับ
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ